SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

đợi nó rep lại cho bác @ShynMax xem thế nào, tự suy diễn làm gì :D:D
chắc trưa nay thuê thử 20 rr test thử, mà đang phân vân gói sliver hay gold, 50$ chát quá :oops::oops:

Payadoo uy tín thế, nếu thèn này mà cùng nhóm dự án với payadoo thì có khi lại ngon bác à
uhm, cũng thích thằng payadoo, paypal nó bị khóa nên lại phải dep thêm từ PM vào để lấy chỗ rút tiền về ^^!

Mấy bác rent rr ít thôi cho e rent với. thế ếu nào hôm qua giờ ếu có rr mà rent :(

thằng này lúc nào chẳng có ref hả bác, sáng nay cũng vừa thuê được thêm 100 thằng nữa mà.

đợi nó rep lại cho bác @ShynMax xem thế nào, tự suy diễn làm gì :D:D
chắc trưa nay thuê thử 20 rr test thử, mà đang phân vân gói sliver hay gold, 50$ chát quá :oops::oops:
thuê nhiều nhiều tầm 200 ref trở lên thì hãy tính up golden không lỗ đó
Hôm qua em cũng khôgn rent được bác à, có khi mới có lại thì phải
sáng thuê lúc 6h sáng bác ạ :D

Định mệnh, 3 ngày không click được Ads nào cứ báo lỗi IP clear hết cookies cũng không xong, cả máy nhà lẫn máy cơ quan, post trên forum thì thằng Mod có mỗi câu quote hoài :
We are still working hard to make our performance best.
Wish you all best of luck and long term stay on ScrClix!

Chưa up mà đã thế rồi chắc buông thôi, nản thiệt.:mad:

Định mệnh, 3 ngày không click được Ads nào cứ báo lỗi IP clear hết cookies cũng không xong, cả máy nhà lẫn máy cơ quan, post trên forum thì thằng Mod có mỗi câu quote hoài :

bác bị y hệt em:D, cơ mà em ticket yêu cầu nó giúp phát là lại ngon rồi :D

hay chưa up nên nó chưa hỗ trợ bác nhiệt tình :D

Mấy bác có vẻ vui nhỉ, em thường view ads ngay sau lúc reset ads là sau 7h Việt Nam nên chả bị lỗi gì, có 1 hôm để qua 1h chiều thì lại bị, chéc tại cách chênh lệch giờ giữa reset ads và grid

bác nghiwx tới trường hợp nó cố tình như vậy không? để câu mem
mình k nghĩ vậy. vì cái đó mấy ai xem nếu cố tình thì để chỗ index k phải câu dễ hơn à. tớ nghĩ admin nó làm chung nên coppy nhiều quá quên sữa =))))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week