scammer uytinlagi or hoptackieman

Status
Not open for further replies.

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Nghĩ lui nghĩ tới ghét police chỉ có vài người đếm trên đầu ngón tay
Chuyên gia ném gạch Rinny chuyên gia hóng và chém gió ở các topic scam và cách viết or giọng điệu nói chuyện chỉ có thể là 1 người

Topic này nhờ vic viết hộ cho vui :D cho chú vào cm mấy câu lòi cái đuôi cáo ra thôi http://mmo4me.com/showthread.php?63528-mmoonline4er-va-hoptackieman-la-1&p=1290922#post1290922

" thì 2 đứa ở chung phòng nên đôi lúc vẫn xài chung nick forum này thôi, còn yahoo thì riêng nhé.
tôi bị thua cờ bạc nên nó cho mượn id và soft bán để lấy tiền đóng học . còn cái việc cờ bạc, thì là do thằng ttt123 nó ko pm yahoo mmo đòi tiền và chửi người khác trước nhé, xem lại cái log chat xem thằng mmo nó có bảo là pm nó để nhận tiền ko tại thằng ttt123 vẫn to mồm ta đây nên tức ko trả nữa nhé "

Lại là 2 đứa chung phòng như kiểu ngày xưa uytinlagi với proknight9x đúng ko ;))

IP trùng ko nói nhé cái này tham khảo cho vui :D

Thằng nào thua bài 1.8LR pay tiền cho ttt123 bằng số LR U8890790 vậy ?

Có pm hỏi ttt123 về số LR đã pay $ qua cho bác ấy và nhận dc câu trả lời :

Bác ttt123 có vào thì post luôn cái proof history ở LR lên hẳn đây nhé

LR U8890790 là của ai ta ? #126 tại topic này sẽ rõ http://mmo4me.com/showthread.php?46352-Tim-dung-Captcha-nhan-qua-cuc-dinh-/page13

Đến ngang đây đừng cãi nữa ko hơn đâu
Bàn giao lại cho mod xử lý

Last edited by a moderator:
haha mình đoán ko sai=]].....chỉ có tên UTLG mới cay cú mình đến thế.......:binhsua01:cũng vì hắn ta mình ra đảo 1 ngày=]] kaka

Hya mình cũng đăng kí làm police nhỉ, ước mơ từ bé ;))

nói chung là chán rồi , đưa lên thì bị nó vào ném gạch , topic để 1 tuần k mod nào vào dòm ngó , log chat của thằng mmo_online có nguyên đoạn send tiền nếu thực sự cần thiết thì mình sẽ up lên , mình đã biết nó là uytinlagi từ rất lâu rồi , nghĩ nó cũng chả ảnh hưởng gì đến mình nên k nói , để nó 1 con đường làm ăn , ai ngờ nó định cắn cả mình :-ss
Tôi đòi tiền nó hẳn hoi thì nó lấy cái giọng giả ngu , tưởng tôi k biết nó là ai nên nó vẫn khệnh khạng ra nói chuyện , chỉ đợi lúc tôi lập topic report ra thì nó mới log Yahoo vào để lấy cớ ấy bùng nợ :-ss scam mà đầu đất , muốn scam lớn mà k chịu đầu tư !

Last edited by a moderator:
Thôi thế là đi tong cái nick được gần 2 tháng rùi, lại phải clone nick mới à :))

tóm lại là vẫn online đó nhưng tắt điện hoàn toàn ko ý kiến ý cò gì nữa
hôm qua còn ném đá ta ghê thế cơ mà

cái thằng hoptackieman vào diễn đàn nói chuyện mất tình cảm thật

nhìn là biết nó vẫn còn online rồi , nó nói là do hoàn cảnh ép buộc thì thui ép buộc 1 lần đi , chả lẻ ép buộc lần 2 hã , cái thằng UTLG ăn 1 quả ngon quá chắc định ăn quả nữa quá , người mà còn hơn cả dog thế nhĩ bị đánh 1 lần lần sau chừa , bị chủi hơn chó thế mà vẫn muốn bị chủi nữa .. Con dog thế này khó mà mua được , chú UTLG néo đọc được thì qua nhà ta làm dog ngày ngày ta cho tiền mà ăn đỡ khỏi đi scam để bị chủi ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week