• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

scammer uytinlagi or hoptackieman

Status
Not open for further replies.
lần utlg scam e cũng có hóng, lần này cũng lót dép hóng. haizzz, lần trước scam 1 quả lớn là được rồi vậy mà không chịu dừng nữa, cứ nhằm vào anh em đâm hoài. Tiền đâu phải tự nhiên mà có cũng công sức của anh em cày mới có được mà đi scam hoài. hihi, em là newbie nghèo và không có kinh nghiệm nên chả bao giờ bị scamer dòm ngó.

lần utlg scam e cũng có hóng, lần này cũng lót dép hóng. haizzz, lần trước scam 1 quả lớn là được rồi vậy mà không chịu dừng nữa, cứ nhằm vào anh em đâm hoài. Tiền đâu phải tự nhiên mà có cũng công sức của anh em cày mới có được mà đi scam hoài. hihi, em là newbie nghèo và không có kinh nghiệm nên chả bao giờ bị scamer dòm ngó.

nghèo mà có tình :m003:

Ôi , thế hệ trẻ , tương lai của đất nước mà mới 3 tuổi ranh đã học thói lừa đảo thì tương lai đất nước có vẻ u ám đây .

policce ra tay ruồi nhặng chết ngay :binhsua07:

User hoptackieman has been banned permanently

:binhsua10: UTLG là thằng nào
sao chiều nay lắm việc nhi? 3h mà mấy topic doc xong mất tôi 2h của mình đọc hoa cả mắt

hồi chiều trung gian mua bán id pix đây này , nghe tới trung gian qua 5Tin là cờ hó hoptac bảo với người mua là bán mất rồi :m146: , vừa mới bảo bán cho ng ta khi đụng tới trung gian thì bảo là bán mất , đang chờ con cờ hó này lâu rồi :m146: mà ai dè a Rinny lật lẹ quá làm chưa xem film xong , coi nó đóng film sếc :m131:

tuyển bác vào c50 bộ công an

lão Cề giải quyết òi , close nhé :m082:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight