Scamer Hieudaca86

Má ơi cái PZ [email protected].. đệch bị scam giờ quy lỗi hết cho mình... Đã cho sdt cho ông luxubu j rồi gặp nhau nói chuyện rõ ràng :( . Trước h trên 4rum có chơi cái khỉ j đâu ngoài jss ref cho anh lụm mà lấy *** đâu PZ bẩn mà bán, trước có gd vs anh dương hỏi xem pz của mình là j mà h ghi là cái này :|
PZ lập bao nhiêu acc mà ko được! đợi nc joi ong luxubu xong đi rồi tính!

mình chủ động gặp để đưa = chứng xác thực trưa hôm đó k có onl cho xem rồi còn cần xác thực j nữa thì cứ tùy, cần thiết thì nhờ công an xác thực thời gian thời điểm là xong ngay :( . Cậu post cái log chat vs thằng scam lên cho mình xem, cậu post cai proof PZ kia mình chả hiểu scam chỗ nào :(

mình chủ động gặp để đưa = chứng xác thực trưa hôm đó k có onl cho xem rồi còn cần xác thực j nữa thì cứ tùy, cần thiết thì nhờ công an xác thực thời gian thời điểm là xong ngay :( . Cậu post cái log chat vs thằng scam lên cho mình xem, cậu post cai proof PZ kia mình chả hiểu scam chỗ nào :(
Proof send tiền đó hiểu chưa! Còn log chat thì post làm gì nữa! Ai cũng biết là scam rồi thì post log chat làm gì

Sao bảo nó lấy lại PZ gì mà. Thôi dù gì nó cũng pm mình khoe scam đc cả k $. Bây h chỉ có nhờ công an đối chiếu thời gian giúp là biết ngay thôi , bây h không có tâm trí mà vô đây nữa vì chả liên quan j đến mình cả, đợi luxubu gọi rồi nói chuyện 1 lần cho xong. Ông luxubu mà onl thì bảo là trưa thứ 7 mới đi đc nha, cả chiều nay rãnh thì chả thấy gọi, 4rum gì toàn bọn scam ngồi chờ cơ hội, nãy có lướt qua đọc mấy topic report scam gần đây toàn là do PZ bẩn :|

LÀm giề ban ta! Ta up proof rồi! CẮt Tờ Rim mi bi giờ! Mi là ai clone thế? :binhsua112:
Nói mãi mới up proof cho mi ăn ban, ta là ta ta là clone đặt tên thế ko dc à :binhsua112:

cứ dưa e nó len công an, rồi e nó sẽ có tên trong sổ đen. Cả trường sẽ nhìn nó bằng con mắt hình viên đạn. hãy suy nghĩ kỹ trước khi quyết định. Nếu lần này nuốt ko dc thì nhả đi, lần sau scam vậy. tham lam chết ko kịp ngáp

cứ dưa e nó len công an, rồi e nó sẽ có tên trong sổ đen. Cả trường sẽ nhìn nó bằng con mắt hình viên đạn. hãy suy nghĩ kỹ trước khi quyết định. Nếu lần này nuốt ko dc thì nhả đi, lần sau scam vậy. tham lam chết ko kịp ngáp
Bạn biết đc bao nhiu trong chuyện này mà phán như thánh thế, chính mình đề nghị lên công an nhờ đối chiếu thời gian để lấy lại thanh danh, tự dưng đang yên đang lành họa ập xuống h search google toàn hiện yahoo mình lừa đảo còn dám làm j nữa , lúc trước xem mmo4vn như nhà giờ thì sợ lắm rồi sau này chỉ dám làm off vs những anh em tin tưởng lâu năm

Bạn biết đc bao nhiu trong chuyện này mà phán như thánh thế, chính mình đề nghị lên công an nhờ đối chiếu thời gian để lấy lại thanh danh, tự dưng đang yên đang lành họa ập xuống h search google toàn hiện yahoo mình lừa đảo còn dám làm j nữa , lúc trước xem mmo4vn như nhà giờ thì sợ lắm rồi sau này chỉ dám làm off cho anh em tin tưởng lâu năm
Mày tuổi gì mà đòi lên công an và lên công an làm gì ? tao đã có đc info của mày nhưng vì ở HN nên chưa giải quyết mày hôm nay đc. Tuy nhiên mày đừng vội mừng vì tao đang tìm người thực sự có thể tin cậy để dậy cho mày một bài học, và như đã nói tao sẽ sẵn sàng chi ra nhiều hơn con số 200PZ. Bây giờ không cần bàn mày và thằng scam có phải là 1 hay ko nữa (kể cả mày ko phải thì cũng phải chịu trách nhiệm). Còn mày đừng nghĩ là có thể coi như ko có chuyện gì, khi có chuyện xảy ra với mày thì người ngoài (bạn bè, người thân mày) ko hiểu mày đúng hay sai nhưng chắc chắn họ sẽ thấy 1 vết nhơ trong lý lịch của mày.

-----
Ngoài ra đọc thấy nhiều comments của 1 số nick ăn nói theo kiểu kích động, phê phánanh hùng bàn phím này nọ,... thì nên nhìn lại mình. Phát ngôn ra những kiểu như thế thì cũng ko hơn ai đâu. Chưa biết nó chính xác là ai, ở đâu thì đừng có nói theo kiểu đó, thích bạo lực chém giết loạn xạ thì vô mạng xem mấy cái phim của Mỹ hay hơn là kích động vớ vẫn đó, bản lĩnh và muốn xem xử nó thực sự thì tìm và xác thực giúp thân nhân của nó trước đi đã.

Last edited by a moderator:
Bạn biết đc bao nhiu trong chuyện này mà phán như thánh thế, chính mình đề nghị lên công an nhờ đối chiếu thời gian để lấy lại thanh danh, tự dưng đang yên đang lành họa ập xuống h search google toàn hiện yahoo mình lừa đảo còn dám làm j nữa , lúc trước xem mmo4vn như nhà giờ thì sợ lắm rồi sau này chỉ dám làm off vs những anh em tin tưởng lâu năm
cái mail [email protected] đã hack nick JimmyQ ngày xưa mà vừa share google
có khi bạn này cũng bị hack cũng nên , anh em kiểm tra kĩ kẻo đánh nhầm người nha :binhsua87:

Mày tuổi gì mà đòi lên công an và lên công an làm gì ? tao đã có đc info của mày nhưng vì ở HN nên chưa giải quyết mày hôm nay đc. Tuy nhiên mày đừng vội mừng vì tao đang tìm người thực sự có thể tin cậy để dậy cho mày một bài học, và như đã nói tao sẽ sẵn sàng chi ra nhiều hơn con số 200PZ. Bây giờ không cần bàn mày và thằng scam có phải là 1 hay ko nữa (kể cả mày ko phải thì cũng phải chịu trách nhiệm). Còn mày đừng nghĩ là có thể coi như ko có chuyện gì, khi có chuyện xảy ra với mày thì người ngoài (bạn bè, người thân mày) ko hiểu mày đúng hay sai nhưng chắc chắn họ sẽ thấy 1 vết nhơ trong lý lịch của mày.

-----
Ngoài ra đọc thấy nhiều comments của 1 số nick ăn nói theo kiểu kích động, phê phánanh hùng bàn phím này nọ,... thì nên nhìn lại mình. Phát ngôn ra những kiểu như thế thì cũng ko hơn ai đâu. Chưa biết nó chính xác là ai, ở đâu thì đừng có nói theo kiểu đó, thích bạo lực chém giết loạn xạ thì vô mạng xem mấy cái phim của Mỹ hay hơn đó.
cứ đi gap nó đi, de nhận diện và chụp hình. Sau khi xác định 100% là nó thì ............................

chuyến này chết thằng cam:binhsua33:dô bệnh viện thi tốt ngiệp nha..mấy huynh có làm j nhớ làm cái cờ líp up lên làm gương cho tụi cam nha mấy huynh:binhsua26:..để mmo được in ổn hơn..:binhsua02:

View attachment 18956

thích proof thì có proof chú àh, ko biết a hay chú là anh hùng bàn phím, đừg có vội phán người khác người khác như đúg rồi nhá. Mất tiền a than với chú chú có bồi thường j cho a ko mà nói cái giọng điệu ấy
Sao proof có mail khác vs mail của cậu vgroup .. thật *** hiểu chuyện này là thế nào chỉ muốn làm rõ ràng, tự dưng bị yahoo khác scam rồi vu hết lỗi vô mình, đời còn cl j bất công hơn nữa không, không khéo proof scam của ông luxu lại là 1 AP khác :|, bây h ai tự send tiền vô mail PZ nào đó rồi vô đây đổ hết cho mình, thôi thua thật rồi, mình thù oán j vs ai trời ơi

Sao proof có mail khác vs mail của cậu vgroup .. thật *** hiểu chuyện này là thế nào chỉ muốn làm rõ ràng, tự dưng bị yahoo khác scam rồi vu hết lỗi vô mình, đời còn cl j bất công hơn nữa không, không khéo proof scam của ông luxu lại là 1 AP khác :|, bây h ai tự send tiền vô mail PZ nào đó rồi vô đây đổ hết cho mình, thôi thua thật rồi, mình thù oán j vs ai trời ơi
làm thì nhận, kêu trời làm gì hả em???!!!

load chat với proof send pz là được đền bù phải k vậy, thớt có đền bù không nói để biết

Mod đâu! Sao chưa banned nó nữa! Đợi ta có dịp lên tp rồi sẽ tìm chú mày! :binhsua12:

load chat với proof send pz là được đền bù phải k vậy, thớt có đền bù không nói để biết
Nói như cậu mình phải đền bù hết cho cả 4rum quá , thực hư chuyện này mình bó tay rồi.. Bị yahoo khác scam rồi đổ hết cho mình

Nói như cậu mình phải đền bù hết cho cả 4rum quá , thực hư chuyện này mình bó tay rồi.. Bị yahoo khác scam rồi đổ hết cho mình
Thế giờ chịu banned chưa! Nói nhiuề quá đấy! Mod vào banned đi chứ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,841
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week