Scamer Hieudaca86

Thế giờ chịu banned chưa! Nói nhiuề quá đấy! Mod vào banned đi ch
Phải baned thôi cậu ko lại bị giống vậy nữa ớn lắm, mình sẽ tạo lại nick khác, hy vọng thanh minh đc cho cái yahoo

Nói như cậu mình phải đền bù hết cho cả 4rum quá , thực hư chuyện này mình bó tay rồi.. Bị yahoo khác scam rồi đổ hết cho mình
làm quái gì mà bị hack, sao k nói rõ lí do bị hack ;)), scam đã rồi nói hack là xong chiện hả ;)), lần đầu tiên ta bị scam ấy, nhưng k sao 30 ngày sau pz lại về ;)) và acc mi sẽ detrict hàng loạt ;), láo làm "cờ hó" ;)

Sao proof có mail khác vs mail của cậu vgroup .. thật *** hiểu chuyện này là thế nào chỉ muốn làm rõ ràng, tự dưng bị yahoo khác scam rồi vu hết lỗi vô mình, đời còn cl j bất công hơn nữa không, không khéo proof scam của ông luxu lại là 1 AP khác :|, bây h ai tự send tiền vô mail PZ nào đó rồi vô đây đổ hết cho mình, thôi thua thật rồi, mình thù oán j vs ai trời ơi

tất nhiên số lượg lớn thì chia ra nhiều acc pz để ko tốn phí rồi. hay mày cần log chat yh? yh do nick forum của mày post, tất nhiên trách nhiệm thuộc về mày, mày nói ít lên forum thì làm sao bị hack nick? ai hack? mày có thù với ai tao ko wan tâm cái chính là acc forum của mày scam của tao, ok?

hay. ở gò vấp thì xử. ko xử đc thì thuê anh. a thuê người xử cho. dân govap anh ko thiếu

chìm xuồng rồi hả chú kiệt? nick cũng ko baned mà cũng không giải quyết gì ráo... thôi nhờ bác canawan xử dùm cho kìa... :binhsua41:

chìm xuồng rồi hả chú kiệt? nick cũng ko baned mà cũng không giải quyết gì ráo... thôi nhờ bác canawan xử dùm cho kìa... :binhsua41:

Toàn anh hùng bàn phím, nói từ đầu rồi mà :m146:

thế là xong rồi ak . toàn anh hào ggõ phím bình thiên hạ :))

ủa búng chim búng chim đâu hết rồi :binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week