Scamer Hieudaca86

Bị scam 300PZ mà sao ko thấy proof? ko có proof thì mod biết xử lý ntn đây?
Anh cung cấp proof nhanh và luôn để mod còn biết đường mà xử lý sớm

Mấy chú hôm wa hùng hồn lắm mà. Đòi chém, giết, búng cu gì đâu hết rùi hay đang tự kỷ ngồi búng cu mình đó

Toàn Hero Keyboard

Bị scam 300PZ mà sao ko thấy proof? ko có proof thì mod biết xử lý ntn đây?
Anh cung cấp proof nhanh và luôn để mod còn biết đường mà xử lý sớm

Căn theo quy định mà làm chứ ở đó hỏi tới lui làm chi nhở !?

Thread lập 24 giờ rồi mà không úp proof thì lose and move nhanh gọn đồng thời ban nick chủ thread 3 ngày cảnh cáo tội làm mất uy tính người khác.

Thread lập 24 giờ rồi mà không úp proof thì lose and move nhanh gọn đồng thời ban nick chủ thread 3 ngày cảnh cáo tội làm mất uy tính người khác.

Chuẩn như Lê Duẩn :binhsua146::binhsua146:

Chuẩn như Lê Duẩn :binhsua146::binhsua146:

Nói chung vẫn còn gần 7 giờ đồng hồ cho thằng Kẹt nó úp proof.

Còn băng không thì đề nghị Mod quản lý xử lý công tâm và đúng trách nhiệm tránh những trường hợp tương tự sau này.

Chả biết ai bị scam có thật hay không chỉ biết là mn đổ lỗi cho mình. Đã inbox cho luxubushop hẹn 1 cái tại cà phê nói chuyện rõ ràng, bực chuyện này lắm rồi :(

anh Kiệt không up proof lên thì mod xử lý anh Kiệt chứ k phải hieudaica86 đâu nhé :binhsua112:

ko up proof là do cái log chat hơi bị ngu =)) chứ nó scam là khỏi bàn cãi rồi. tớ cũng bị scam mà, gần 50$ haizz... mà report cũng hok có đc ai bồi thường j nên thôi. Quua GV cũng gần nên tự xử đc, bác nào bị scam thì pót proof lên kẻo bác Kiệt bị BAN oan :binhsua90:

ko up proof là do cái log chat hơi bị ngu =)) chứ nó scam là khỏi bàn cãi rồi. tớ cũng bị scam mà, gần 50$ haizz... mà report cũng hok có đc ai bồi thường j nên thôi. Quua GV cũng gần nên tự xử đc, bác nào bị scam thì pót proof lên kẻo bác Kiệt bị BAN oan :binhsua90:
lại 1 anh hùng bàn phím chém gió :binhsua95: có proof 50$ ko hay là chém gió cho vui thế anh hùng :binhsua95:mất tiền mà im hơi lặng tiếng từ hôm qua đến giờ à :binhsua95:

Chả biết ai bị scam có thật hay không chỉ biết là mn đổ lỗi cho mình. Đã inbox cho luxubushop hẹn 1 cái tại cà phê nói chuyện rõ ràng, bực chuyện này lắm rồi :(
Hoan nghênh, mà nhớ làm sớm để mọi chuyện rõ ràng nhé. Kẻo hôm đẹp trời nào đó bị các anh í tụt :binhsua172: búng tờ rim hay mang theo ổ kiến lửa gì đó như lời nói thì Oh my gớt heo me :m129:

Có proof của mọi người rồi đó! Up làm gì nữa! Khổ quá!

lại 1 anh hùng bàn phím chém gió :binhsua95: có proof 50$ ko hay là chém gió cho vui thế anh hùng :binhsua95:mất tiền mà im hơi lặng tiếng từ hôm qua đến giờ à :binhsua95:

thích proof thì có proof chú àh, ko biết a hay chú là anh hùng bàn phím, đừg có vội phán người khác người khác như đúg rồi nhá. Mất tiền a than với chú chú có bồi thường j cho a ko mà nói cái giọng điệu ấy

Up proof lên ko thì ban luôn thằng thớt :binhsua72:

Má ơi cái PZ [email protected].. đệch bị scam giờ quy lỗi hết cho mình... Đã cho sdt cho ông luxubu j rồi gặp nhau nói chuyện rõ ràng :( . Trước h trên 4rum có chơi cái khỉ j đâu ngoài jss ref cho anh lụm mà lấy *** đâu PZ bẩn mà bán, trước có gd vs anh dương hỏi xem pz của mình là j mà h ghi là cái này :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week