• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

scam dangtrung86 mua acc pp rồi chạy mất tiêu.Mong admin vao giải quyết.

èo, nếu mà cam quýt thật thì cầu cho mấy thằng cam quýt mốt đẻ con ko có lỗ đ*t cho coi, ăn ở éo có hậu gì hết :binhsua39:

Last edited by a moderator:
mấy người chưa rõ trắng đen đã vào la nói um xùm. Hôm trước mình cũng bị vụ 6$ chưa gì đã cắn. Đúng là sâu bọ
Chuẩn bị mang nó bảo hiểm vào đi, gạch đá đang phang tới đó...

Ai cũng biết lr có mục kiểm tra so batch đó có đúng đã chuyển không .a e vào trang kiểm tra số batch lr
https://www.libertyreserve.com/en/services/search
Trong mục loc chat có mục dog scam dangtrung86 gởi mình
Date 07/08/2012 16:62
Batch 102463517
From U5591707 (dangtrung86)
To U1414302 ( tanbateo )
Amount $60.00
Memo
Payment Purpose Other

Nhìn vào đây với lock chat mà nói ko scam.đúng là nực cười.
Không biết có đông hương đông khói gì với con dog scam đó nữa không

thằng scam này ở hà nội hay sao nhỉ :D

mấy người chưa rõ trắng đen đã vào la nói um xùm. Hôm trước mình cũng bị vụ 6$ chưa gì đã cắn. Đúng là sâu bọ

thì bác cũng bình tĩnh đi chứ
thế bác rõ trắng đen sao mà phán người khác sâu bọ @@
vãi thật

/./. tâm lý mấy bác sao cứ thấy nick xanh nick vàng là cứ nghĩ uy tín em bó tay

đố nó cũng không dám vào , làn này chắc là cam thật rồi :m131:

bác ấy đang onl
ko tin bác ấy ko thấy cái 2pic này

Current Activity Viewing Thread [Buy] Mua Account Paypal giá cao nhất số lượng có hạn
Last Activity Today 10:03 PM

bác ấy đang onl
ko tin bác ấy ko thấy cái 2pic này

Current Activity Viewing Thread [Buy] Mua Account Paypal giá cao nhất số lượng có hạn
Last Activity Today 10:03 PM
Nhìn thấy và :D =)) trước mấy cậu kia , thật là mất dạy

@ chủ thớt: giờ mới thấy topic này...Bạn cho cái yahoo nói chuyện dc ko?
Lại một lời hứa hẹn rồi tiếp tục đi lừa tình =))

@ chủ thớt: giờ mới thấy topic này...Bạn cho cái yahoo nói chuyện dc ko?

anh làm gì thì làm , có Xì căng đan nhiều quá rồi đấy anh trung ah

up
dao tao bat dong san đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo chứng chỉ bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản dao tao moi gioi bat dong san đào tạo môi giới bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản học kinh doanh bất động sản học kinh doanh bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản chứng chỉ bất động sản chứng chỉ bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học bất động sản học bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản

up
dao tao bat dong san đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo chứng chỉ bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ hành nghề bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản chứng chỉ môi giới bất động sản dao tao moi gioi bat dong san đào tạo môi giới bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản học kinh doanh bất động sản học kinh doanh bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản trung tâm đào tạo bất động sản chứng chỉ bất động sản chứng chỉ bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học bất động sản học bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản lớp học bất động sản lớp học bất động sản

Cái này MOD và admin ko xử sao :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom