SCAM Scam công sức dạy ! Đâu là giới hạn của bọn vô học !

Status
Not open for further replies.
Mình cũng muốn làm Offers nhưng chẳng biết nó là gì, bạn nào có thể tóm tắt vài câu ngắn gọn cho mình hiểu được không :rolleyes:

thì ai nói gì mà phản ứng ghê vậy:eek:chỉ nói nick đẹp thôi sao mà phản ứng ghê thế:confused:
hi. phản ứng gì đâu! nào giờ chưa bít offer là gì nên định tìm sư phụ mà xem ra thớt ko nhận rồi! kiếm một công việc làm kha kha và lâu dài chút mà khó quá!

Ghét nhất là cái thể loại ăn cháo đá bác
Cơ mà bác thớt tuyển mem nữa không? Em newbie offer :oops:
như chú chẳng hạn :D

Thêm 1 trường hợp nữa mình mới thiết luật nhé ! Mình sẽ không trả lại sock bất kỳ 1 trường hợp nào ! khi nhẩy vào group offer mình học vài ngày rồi bỏ ! Còn memb làm thì vẫn làm ! Có vẻ đầu xuân năm mới các bạn thừa tiền mửng tuổi nên hơi hứng thì phải ? :D:D:D:D Muốn chạy lung tung xem chỗ này ngon không ? Nhưng tuyên bố thẳng vào group mình đc thì dễ nhưng ra đc không hề dễ nhé ! :D:D:D

Thêm 1 trường hợp nữa mình mới thiết luật nhé ! Mình sẽ không trả lại sock bất kỳ 1 trường hợp nào ! khi nhẩy vào group offer mình học vài ngày rồi bỏ ! Còn memb làm thì vẫn làm ! Có vẻ đầu xuân năm mới các bạn thừa tiền mửng tuổi nên hơi hứng thì phải ? :D:D:D:D Muốn chạy lung tung xem chỗ này ngon không ? Nhưng tuyên bố thẳng vào group mình đc thì dễ nhưng ra đc không hề dễ nhé ! :D:D:D
Làm cái này máy cấu hình cùi cùi có làm dc ko thớt

cái bọn ko có suy nghĩ của con người thì mình nuôi nấng nó, sau đến ngày nó lớn tự đi đc trên đôi chân là quay lại cắn mình ngay...

chia buồn cùng thớt và hãy bỏ qua những thành phần như thế cậu à, bọn nó ko đáng để mình phải bận tâm đâu

chúc cậu và group luôn thành công ;)

Ợ chả bù cho mình đang muốn tìm sư phụ tốt để học hỏi, đã làm quen với vài hình thức của mmo đc 5 tháng, đủ tiền để mua sock. Bao giờ bác tuyển mem thì pm mình với nha :D

đời còn lắm thằng cờ hó :)

thớt mà thương tình thì cho mình xin chân vào nhóm nữa

Vote 1 phiếu cho mod ban "bạn này". Mod không ban vì mod có não và mod có học. Mod mà ban vì comment trên thì hóa ra mod khác gì lũ chó dại.
Mod do admin tuyển chọn kỹ càng, và tin cẩn. Không bao giờ ban vô ý thức như vậy đâu.

Nhìn cái đoạn nó chuyển khoản kìa, VCB còn hơn 6 triệu mà nghèo gì????

Vote 1 phiếu cho mod ban "bạn này". Mod không ban vì mod có não và mod có học. Mod mà ban vì comment trên thì hóa ra mod khác gì lũ chó dại.
Mod do admin tuyển chọn kỹ càng, và tin cẩn. Không bao giờ ban vô ý thức như vậy đâu.
Éo hiểu nhà triết học này đang nói cái gì

Éo hiểu nhà triết học này đang nói cái gì
Muốn hiểu nhà triết học nói gì thì phải học triết học.

Muốn hiểu nhà triết học nói gì thì phải học triết học.
à thế ạ, thôi thì đi ra công viên chụp ảnh dạo tiếp đi "nhà triết học dạo"

à thế ạ, thôi thì đi ra công viên chụp ảnh dạo tiếp đi "nhà triết học dạo"
Hehe. Giờ này người ta ngủ rồi, tranh thủ vào scam 1 tí.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week