SCAM Scam công sức dạy ! Đâu là giới hạn của bọn vô học !

Status
Not open for further replies.
Hài vấn đề này cũng phải lập topic report :rolleyes: Nói thẳng ra ai cũng muốn làm ông chủ chả ai muốn là thằng làm thuê mãi. Khi bạn tuyển mem chấp nhận đào tạo newbie thì phải xác định trước rồi chứ

Vấn đề là tại sao không tuyển mem biết làm có sock sẵn mà phải tìm newbie rồi tốn time dạy, bắt mua sock này nọ??? Chắc newbie để rate thấp bóc lột đây mà :D

Chuyện này bình thường ở huyện ấy mà, đã xác định đào tạo thì trừ khi là thân thiết nó còn ở với mình còn không thì xác định. Ngoài đời cũng thế thôi chứ nói gì trên mmo

Mình cũng là newbie, mới làm off chưa được 1 tháng
Khó lắm mới xin vào được 1 group ( thiết nghĩ cũng rất thật thà )
Nhưng chẳng ai chỉ cho cái gì, 99% phải tự mò mẫm bước đi, tự làm tự rút kinh nghiệm cho bản thân
Group của chủ thớt hướng dẫn tận tình như vậy mà không theo lâu dài đúng là tiếc cho người ra đi
Đúng là mỗi người một suy nghĩ, chẳng ai giống ai:)

Bỏ tuyển mem onl. chỉ tuyển mem off biết tình hình gia thế hoặc lập 1 cty nhỏ đê.............. :D:D:D

[2/7/2014 5:04:19 PM] bui le son: hic sinh ngheo` ma` anh
[2/7/2014 5:04:19 PM] bui le son: :(
[2/7/2014 5:12:07 PM] Chung BLVD: chẳng nhẽ ngèo đến nỗi thế
[2/7/2014 5:14:05 PM] bui le son: bon sv o que em len ngheo` lam anh oi
[2/7/2014 5:14:05 PM] bui le son: tien an 2 3 tuan` co 700k
.......
[2/7/2014 9:57:15 PM] bui le son: em phair goi bang tablet

--------------- Vãi sinh viên nghèo "em phair goi bang tablet". Mình ko có tiền mua socks đi vay mua. Dùng 1200 vẫn làm bình thường. Sinh viên này công nhận nghèo nhưng nghèo ý thức.

chủ thớt có thể pub cái nick yahoo của thằng này lên cho ae biết không. Mình nhìn cái tên hơi ngợ ngợ :D

nhờ mấy thằng này mà mình chả bao giờ được biết off là cái gì. pro sợ new quá rồi :rolleyes:

Bởi vậy mình chẳng bao h dám tuyển members online trên này, trừ 1 số trường hợp đặc biệt, đặc biệt là "NAM" . Nữ thì còn xem lại
.

Thằng này làm mất mặt bọn sinh viên nghiêm túc như mình ghê.

nhờ mấy thằng này mà mình chả bao giờ được biết off là cái gì. pro sợ new quá rồi :rolleyes:
Chuẩn nè. Mình cũng có chỉ vài thằng mà rồi chỉ xong nó chạy mẹ nó mất. Khổ cái mình chỉ casii gì cũng chỉ hết cái gì biết. Để rồi giờ sợ ko chỉ ai nữa

đó là lý do mình ko bao giờ tiếp xúc với newbie :D

Mình 1 tháng tiền ăn + card điện thoại chỉ có 500k mà còn không than nghèo, cái thằng Lê Sơn gì đó 2, 3 tuần 700k và xài tablet thì than nghèo.

Mình 1 tháng tiền ăn + card điện thoại chỉ có 500k mà còn không than nghèo, cái thằng Lê Sơn gì đó 2, 3 tuần 700k và xài tablet thì than nghèo.
500k thì cũng còn tùy bạn ak, mình 700k tháng nhưng cũng ko thiếu ăn. Còn 500k có thể bạn là con gái. Nhưng điều mình phục anh sinh viên than nghèo kia là dùng tablet

Ai mà không muốn kiếm tiền. Nhưng kiếm tiền cũng nên đi đôi với giữ cái uy tín của mình - nhất là kiếm tiền trên mạng. Người không có chữ tín thì xem như vứt đi. Mình nghĩ, sau này nên lấy luốn thông tin về mạng xã hội của 1 người, như facebook, twitter... vì các trang như thế họ sẽ có nhiều bạn bè của họ, có việc gì mình cứ lên đấy là chỉ mặt kẻ vô học kia. Như vậy, 1 cộng đồng sẽ biết đến hắn.

Ai mà không muốn kiếm tiền. Nhưng kiếm tiền cũng nên đi đôi với giữ cái uy tín của mình - nhất là kiếm tiền trên mạng. Người không có chữ tín thì xem như vứt đi. Mình nghĩ, sau này nên lấy luốn thông tin về mạng xã hội của 1 người, như facebook, twitter... vì các trang như thế họ sẽ có nhiều bạn bè của họ, có việc gì mình cứ lên đấy là chỉ mặt kẻ vô học kia. Như vậy, 1 cộng đồng sẽ biết đến hắn.
Thường thì bọn SCAM thì ko để thông tin trên đó. Còn fb thì có thể xóa hoặc ko cho người lạ xem thông tin hay bạn bè được chỉ người đã add bạn bè mới thấy.

phục nhất là sinh viên nghèo xài tablet

la nhi ai thu de tu nhu minh ko kinh nghiem cap 2 nam ma chua len pro hic cham chi cay dem ma van ngheo hi hi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week