Warning SCAM bán gift card AMZ đã add tk khác

tuanfriend

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình có mua của tiến $1000 GC AMZ thử vs giá 19.3 nhưng him send mình toàn code đã nhập vào acc khác, đây là lần đầu tiên mình mua code trên mạng nên chưa có kn. Mong mọi người help, mình thấy him có bảo hiểm hơn 1k nên mới yên tâm giao dịch 1k. Nãy giờ liên lạc skype ko thấy him trả lời (Nếu có hiểu lầm him thì mong thông cảm) mình chờ him reply topic này.

Sáng nay mình chuyên him 19,3 triệu theo tk VCB trên topic. mình sẽ chụp lại update lên cho ae coi.

https://mmo4me.com/threads/ban-999-amazon-us-rate-20-vcb.296892/

Mình có mua của tiến $1000 GC AMZ thử vs giá 19.3 nhưng him send mình toàn code đã nhập vào acc khác, đây là lần đầu tiên mình mua code trên mạng nên chưa có kn. Mong mọi người help, mình thấy him có bảo hiểm hơn 1k nên mới yên tâm giao dịch 1k. Nãy giờ liên lạc skype ko thấy him trả lời (Nếu có hiểu lầm him thì mong thông cảm) mình chờ him reply topic này.

Sáng nay mình chuyên him 19,3 triệu theo tk VCB trên topic. mình sẽ chụp lại update lên cho ae coi.

up full log chat lên đi. @leminhtien đang đi du lịch.

chủ yếu là nick sky, yahoo mà bạn giao dịch có chính xác không?

email gửi code cho bạn là gì?

code đc sent cho email này nhé

Bạn bị scam Abc rồi , mình đâu có dùng sky giao dịch . Mình đang đi du lịch bạn cứ úp log chat lên đi .
bạn đừng chuyển code cho ai nha, từ từ đã tiền của mình chuyển đó :(

bạn đừng chuyển code cho ai nha, từ từ đã tiền của mình chuyển đó :(
code đã send rồi, send ngay khi vừa nhận đc tiền, và số $ là 990 chứ k phải 1k

code đã send rồi, send ngay khi vừa nhận đc tiền, và số $ là 990 chứ k phải 1k
ủa mà u đâu phải @leminhtien với lại mình chuyển bạn 19triệu 300k là $1k gc còn gì ? mà gc mình add nó báo đã added

ủa mà u đâu phải @leminhtien với lại mình chuyển bạn 19triệu 300k là $1k gc còn gì ? mà gc mình add nó báo đã added
Bạn đó giải quyết dùm mình đang đi du lịch . Mình ko dùng sky , bạn cứ úp log chat lên đi là rõ

Mình là bạn him. Nhắc lại: him k dùng skype và cậu vẫn chưa up logchat lên
đợi xíu mình đang chụp màn hình haizzz

đợi xíu mình đang chụp màn hình haizzz
inbox luôn cho mình 1 2 code mà cậu nhận đc để mình xem code đã đc send cho mail nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom