• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM scam bán channel

newbaby

Senior
Verified
Reactions
503
MR
0.006
kênh nó ko kiếm tiền thì tèo cái mẹ gì, còn kiếm tiền thì mua xong im hơi 1 tháng thì cũng đ' thằng nào nó rảnh mà ngồi đợi rình đến lúc đó report =.="
mua bán thì phải xem hàng, có hàng trk rồi mới đưa tiền, ko thì trung gian, mà mail giờ cũng lấy lại đc có mẹ gì đâu, bữa thằng bạn cho mấy cái mail hack, vào đổi mk, đổi số đt nó vẫn lấy lại đc thôi =.="
thớt đã học đc 1 bài học đắt giá :)

Ai bảo reup ko bật kiếm tiền thì ko die, vẫn die bình thường nhá
Thớt show hết kênh như thế rồi chỉ khi nào ai muốn mua thì trung gian đối chiếu lại là xong, nếu sai thì huỷ kèo. Mình ko bảo nếu trung gian thì vẫn ko thể xem kênh, ai cũng pm đòi xem kênh thì sao cậu có cho xem ko, show như thế rồi còn xem cái gì. Còn nếu trung gian rồi mà vẫn ko cho xem thì mình ko nói vì nghi scam quá rồi còn gì

tui thì đết quan tâm cứ mua bán tui phải thấy mới mua, tui chả Trâu Chó đến nổi phá kênh ng khác :)
càm thấy đc thì bán ko đc thì thôi =)) nhờ vậy mà có ng ăn cam đó :D
các bạn pro nên chả quan tâm xem kênh trước tui thì thích xem trước =))

Cậu bán mà ai cũng bảo xem kênh cậu có cho xem ko - Nam Cường đó :D

lakkal

Newbie
Reactions
82
MR
0.005
Ai bảo reup ko bật kiếm tiền thì ko die, vẫn die bình thường nhá
Thớt show hết kênh như thế rồi chỉ khi nào ai muốn mua thì trung gian đối chiếu lại là xong, nếu sai thì huỷ kèo. Mình ko bảo nếu trung gian thì vẫn ko thể xem kênh, ai cũng pm đòi xem kênh thì sao cậu có cho xem ko, show như thế rồi còn xem cái gì. Còn nếu trung gian rồi mà vẫn ko cho xem thì mình ko nói vì nghi scam quá rồi còn gì
ờ thì cứ coi như là vẫn die đi nhưng với cái kênh nt kia bao nhiêu đơn mới đi????
tại sao ko xem đc? show webcam, mở tab nhỏ che tên kênh đi =.="

ờ thì cứ coi như là vẫn die đi nhưng với cái kênh nt kia bao nhiêu đơn mới đi????
tại sao ko xem đc? show webcam, mở tab nhỏ che tên kênh đi =.="

Làm thế để làm gì, 100 thằng nó pm nó xem thì cứ mở ra mở vào à, có thiện chí trung gian và 100% như hình là ok 2 bên làm việc. Chứ bạn có chắc 100% là cứ xem là mua ko

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
Giống mình hên thật nghi ngờ là chqams dứt luôn :)
phải vậy chứ ngày xưa mất 600k khi mới vào mmo ko tiếc nhưng giờ thì em thấy tiếc mà cái kênh đó thì nó hết 5 củ
hôm qua tui có cmt ở topic nó đó :d bán kênh k cho xem kênh =))
deck nó điém vkl :mad: sell kênh mà ko cho xem kênh nó để mà tế à hiểu đơn giản thui:D
Bán kênh người ta show như ảnh vậy là đủ rồi, nếu chính xác ra mà nói xác định mua hoặc trung gian tiền qua rồi mới cho xem kênh chứ.
Nói thật các bạn cứ bảo cho xem kênh mà ko biết là mua ko thì bố nó cũng ko dám cho xem kênh, kênh ngon thế kia nếu bán thật reup mà public ra 1 cái thì có mà tèo.
Còn bảo bán ko trung gian này nọ thì xác cmn là scam
vậy ko được bác ơi nếu ko xem kênh thì làm sao biết được kênh thế nào .kênh ra sao có nhiều lý do lắm em ko muốn nói thui còn ko cho xem thì bán làm gì ôm đi cho rồi đó là cái luật buôn bán mà.tôi mua hàng mà ko thấy mặt hàng ngon hay giở mà cắm đầu mua để mà giở hơi à:D

phải vậy chứ ngày xưa mất 600k khi mới vào mmo ko tiếc nhưng giờ thì em thấy tiếc mà cái kênh đó thì nó hết 5 củ

deck nó điém vkl :mad: sell kênh mà ko cho xem kênh nó để mà tế à hiểu đơn giản thui:D

vậy ko được bác ơi nếu ko xem kênh thì làm sao biết được kênh thế nào .kênh ra sao có nhiều lý do lắm em ko muốn nói thui còn ko cho xem thì bán làm gì ôm đi cho rồi đó là cái luật buôn bán mà.tôi mua hàng mà ko thấy mặt hàng ngon hay giở mà cắm đầu mua để mà giở hơi à:D

Thế cậu ko xem ảnh nó post ìnfor lên đó hả, view số phút, nguồn xem .... muốn xem cái gì thì chụp ảnh tiếp rồi 2 bên gặp trung gian và làm việc thôi, một khi đã ko trung gian thì chả còn gì để nói nữa cả :D

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thế cậu ko xem ảnh nó post ìnfor lên đó hả, view số phút, nguồn xem .... muốn xem cái gì thì chụp ảnh tiếp rồi 2 bên gặp trung gian và làm việc thôi, một khi đã ko trung gian thì chả còn gì để nói nữa cả :D
các cậu pro xem ảnh =)) XL tui chỉ thích xem tận mắt ảnh dc gì :D
ko nhớ tên 1 ông sell kênh 5k sub cũng ném kênh tui xem đó có mất mẹ gì đâu

ko cậu ơi tớ mà xem là phải tận mắt biết đâu ảnh đó là f12 thì sao.cứ phải thấy rõ dàng.còn ko thì nói ko .vì đầy người bán cho xem ra.mình còn chơi kênh mình nữa chứ nên đâu nhất thiết phải nhắt vào mua

ko cậu ơi tớ mà xem là phải tận mắt biết đâu ảnh đó là f12 thì sao.cứ phải thấy rõ dàng.còn ko thì nói ko .vì đầy người bán cho xem ra.mình còn chơi kênh mình nữa chứ nên đâu nhất thiết phải nhắt vào mua
Thì 2 bên phải thống nhất là chính xác như trên ảnh 100% và kèm theo trung gian, nếu chuẩn chỉnh như ảnh thì là giao dịch. Nói thế là biết thế nào ngay

Reactions
77
MR
0.000
Follow me on Facebook
Các bác đừng tin người và nhát là trên mạng vì trên mang có nhiều thánh photoshop mắt thường của người thường như chúng ta không nhận ra đâu muốn xem rõ khi giao dịch thì mình khuyên nên team view truocws thì tốt hơn

Reactions
338
MR
0.830
Chat with me via Yahoo Messenger
như toppic https://mmo4me.com/threads/can-chuyen-nhuong-kenh.241054/page-3#post-4529003
thằng chủ thớt scam nhé anh em cẩn thận. Số tiền không nhiều cho lắm nhưng post lên cho mọi người cảnh giác
p/s :Vì thấy hoàn cảnh kể ra khó khăn nên mới chuyển tiền trc cho hắn( cái này công nhận mình ngu) và hắn đã dùng tài khoản @huu12a10 ib lừa đảo như toppic https://mmo4me.com/threads/mat-account-huu12a10-mmo4me.241183/unread
mong MOD banned hắn jum : @trungnguyenpr0
CMND không biết có phải của hắn k

cũng lớn tuổi rùi nhỉ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week