• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM scam bán channel

kuanh01

Senior
Reactions
474
MR
0.074
Chat with me via Skype
như toppic https://mmo4me.com/threads/can-chuyen-nhuong-kenh.241054/page-3#post-4529003
thằng chủ thớt scam nhé anh em cẩn thận. Số tiền không nhiều cho lắm nhưng post lên cho mọi người cảnh giác
p/s :Vì thấy hoàn cảnh kể ra khó khăn nên mới chuyển tiền trc cho hắn( cái này công nhận mình ngu) và hắn đã dùng tài khoản @huu12a10 ib lừa đảo như toppic https://mmo4me.com/threads/mat-account-huu12a10-mmo4me.241183/unread
mong MOD banned hắn jum : @trungnguyenpr0
CMND không biết có phải của hắn k
Nó là nguyen thanh thanh :D suýt bị scam 20k vnd :D

tocxoan

Junior
Reactions
208
MR
0.002
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chia buồn,giao dịch trên mạng thì cứ kệ mịa nó trình bày cứ trung gian cho chắc.em inbox thấy hét giá 5 củ em té luôn .móa kênh trung bình 600k view/ tháng mà hét vãi hóa ra cam

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
nó cũng pm mình bảo à mọi người giao kenh cho nó trước rồi mới nhận tiền mà nó không chịu.với lại còn bảo là ko cho xem kênh thì mua cái gì.bạn em bảo đừng cho ai xem kênh vậy bán làm ì ko biết.mình biết là nghi rồi mà .nên ko thèm giao dich nữa

Reactions
77
MR
0.000
Follow me on Facebook
nó cũng pm mình bảo à mọi người giao kenh cho nó trước rồi mới nhận tiền mà nó không chịu.với lại còn bảo là ko cho xem kênh thì mua cái gì.bạn em bảo đừng cho ai xem kênh vậy bán làm ì ko biết.mình biết là nghi rồi mà .nên ko thèm giao dich nữa
Giống mình hên thật nghi ngờ là chqams dứt luôn :)

TuanYTB

Banned
Reactions
156
MR
0.000
Chat with me via Skype
cái kênh ko cho xem , mua về dis kiếm tiền hay ăn 3-4 gậy thì cũng bó tay

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
hôm qua tui có cmt ở topic nó đó :d bán kênh k cho xem kênh =))

newbaby

Senior
Verified
Reactions
503
MR
0.006
hôm qua tui có cmt ở topic nó đó :d bán kênh k cho xem kênh =))

Bán kênh người ta show như ảnh vậy là đủ rồi, nếu chính xác ra mà nói xác định mua hoặc trung gian tiền qua rồi mới cho xem kênh chứ.
Nói thật các bạn cứ bảo cho xem kênh mà ko biết là mua ko thì bố nó cũng ko dám cho xem kênh, kênh ngon thế kia nếu bán thật reup mà public ra 1 cái thì có mà tèo.
Còn bảo bán ko trung gian này nọ thì xác cmn là scam

Bán kênh người ta show như ảnh vậy là đủ rồi, nếu chính xác ra mà nói xác định mua hoặc trung gian tiền qua rồi mới cho xem kênh chứ.
Nói thật các bạn cứ bảo cho xem kênh mà ko biết là mua ko thì bố nó cũng ko dám cho xem kênh, kênh ngon thế kia nếu bán thật reup mà public ra 1 cái thì có mà tèo.
Còn bảo bán ko trung gian này nọ thì xác cmn là scam
tui thì đết quan tâm cứ mua bán tui phải thấy mới mua, tui chả Trâu Chó đến nổi phá kênh ng khác :)
càm thấy đc thì bán ko đc thì thôi =)) nhờ vậy mà có ng ăn cam đó :D
các bạn pro nên chả quan tâm xem kênh trước tui thì thích xem trước =))

lakkal

Newbie
Reactions
82
MR
0.005
kênh nó ko kiếm tiền thì tèo cái mẹ gì, còn kiếm tiền thì mua xong im hơi 1 tháng thì cũng đ' thằng nào nó rảnh mà ngồi đợi rình đến lúc đó report =.="
mua bán thì phải xem hàng, có hàng trk rồi mới đưa tiền, ko thì trung gian, mà mail giờ cũng lấy lại đc có mẹ gì đâu, bữa thằng bạn cho mấy cái mail hack, vào đổi mk, đổi số đt nó vẫn lấy lại đc thôi =.="
thớt đã học đc 1 bài học đắt giá :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week