SCAM Scalelab network unlink khi chuẩn bị paid

Webmoney bị chậm hơn bình thường 10 -15 ngày nhé bạn

Sặc, bạn nhận bằng webmoney rồi à, sao chậm nhiều vậy?

Sặc, bạn nhận bằng webmoney rồi à, sao chậm nhiều vậy?

Chào anh

Theo như em kiểm tra, hiện tại anh đang sử dụng phương thức nhận tiền qua WebMoney.

Em xin được thông tin tới anh như sau:
Kể từ tháng tới đây, do số lượng kênh trong toàn hệ thống network rất lớn, nên việc thanh toán không thể hoàn thành trong 1-2 ngày được, do đó mức độ yêu tiên của thanh toán qua WebMoney sẽ là cuối cùng.

Các đối tác sẽ nhận được thanh toán qua WebMoney Có Thể chậm hơn các hình thức thanh toán khác tới 10 ngày.

Để đảm bảo được thanh toán sớm nhất theo lịch thanh toán anh có thể lựa chọn phương thức thanh toán khác, ví dụ như PayPal anh nhé.

Nếu anh vẫn muốn nhận WebMoney, anh không cần thực hiện bất cứ điều gì.

*Anh vui lòng lưu ý, WebMoney được sử dụng ở đây là WMR (đồng Rub), anh cần tạo ví WMR để nhận, sau khi nhận thanh toán anh có thể chuyển đổi sang WMZ một cách nhanh chóng và dễ dàng, đó là một tính năng của WebMoney.

Please let us know if you have any problems.

Best regards,
The Zic Network Team

Chào anh

Theo như em kiểm tra, hiện tại anh đang sử dụng phương thức nhận tiền qua WebMoney.

Kể từ tháng tới đây, do số lượng kênh trong toàn hệ thống network rất lớn, nên việc thanh toán không thể hoàn thành trong 1-2 ngày được, do đó mức độ yêu tiên của thanh toán qua WebMoney sẽ là cuối cùng.

Các đối tác sẽ nhận được thanh toán qua WebMoney Có Thể chậm hơn các hình thức thanh toán khác tới 10 ngày.

Để đảm bảo được thanh toán sớm nhất theo lịch thanh toán anh có thể lựa chọn phương thức thanh toán khác, ví dụ như PayPal anh nhé.

*Anh vui lòng lưu ý, WebMoney được sử dụng ở đây là WMR (đồng Rub), anh cần tạo ví WMR để nhận, sau khi nhận thanh toán anh có thể chuyển đổi sang WMZ một cách nhanh chóng và dễ dàng, đó là một tính năng của WebMoney.

Best regards,
The Zic Network Team

Cám ơn bác đã thông tin, bọn Zic này trước support lẹ và nhiệt tình lắm, giờ lặn chả thấy đâu, pm fanpage + mail cũng ko trả lời.

Chào anh

Best regards,
The Zic Network Team
Sao em paypal vẫn chưa nhận được nhỉ :/
Log vào dashboard cũng không được luôn

Mail nó thì nó kêu là *** được pay vì hoạt động gian lận
:mad: má nó có cheat có back link có bot view có TE ****** gì đâu , có nên mail phản đối đòi nó không các bác , em thấy nước ngòai có thanh niên spam mail cho nó tới lúc nó nhả tiền thì thôi =.=

Các bác được update tiền tháng 7 vào dashboard chưa vậy?

Tình hình là ra đi hơn $1k
kênh vẫn còn xanh nguyên
Tháng 5 chuẩn bị paid tiền tháng 3 thì hôm nay nhận mail unlink không một lý do
anh em chú ý né thằng này ra nhé......
haizz buồn ghê, unlink hình như là không được paid luôn....
đáng tiếc thật...cãm ơn bác...

Tình hình là ra đi hơn $1k
kênh vẫn còn xanh nguyên
Tháng 5 chuẩn bị paid tiền tháng 3 thì hôm nay nhận mail unlink không một lý do
anh em chú ý né thằng này ra nhé
haizz buồn ghê, unlink hình như là không được paid luôn
MỚI VÔ NÓ ĐC 20 NGÀY. KO BIẾT SAO?

MỚI VÔ NÓ ĐC 20 NGÀY. KO BIẾT SAO?
Tốt nhất là không lên vào bạn nhé. Không lại mất time + mất $$$. Đã mình cũng đã cày giúp nó không ít nhưng kết luận lại 1 câu là Đek được cái gì từ nó. Nó " câu " cho người mới vào được 1 đến 2 tháng đầu, từ tháng thứ 3 là bắt đầu có hiện tượng. Đến tháng thứ 4 là âm thầm đá mà không mail cho user. Và nếu không chú ý là ăn 3 tháng cày thuê không công cho nó. Và lại phải đợi 1 tháng nó unlink nữa. Vậy coi như kênh ngồi chơi .....nếu kênh mà ngon thì ức sặc máu bạn nhé.
Nói tóm lại chưa thấy Nét nào chó đẻ như cái nét này. Thả nào ông Zick là subnet mà cũng phải chạy mất dép khi hợp tác với nó . RIP...

Tốt nhất là không lên vào bạn nhé. Không lại mất time + mất $$$. Đã mình cũng đã cày giúp nó không ít nhưng kết luận lại 1 câu là Đek được cái gì từ nó. Nó " câu " cho người mới vào được 1 đến 2 tháng đầu, từ tháng thứ 3 là bắt đầu có hiện tượng. Đến tháng thứ 4 là âm thầm đá mà không mail cho user. Và nếu không chú ý là ăn 3 tháng cày thuê không công cho nó. Và lại phải đợi 1 tháng nó unlink nữa. Vậy coi như kênh ngồi chơi .....nếu kênh mà ngon thì ức sặc máu bạn nhé.
Nói tóm lại chưa thấy Nét nào chó đẻ như cái nét này. Thả nào ông Zick là subnet mà cũng phải chạy mất dép khi hợp tác với nó . RIP...
thanks bạn rất nhiều

Announcements

Forum statistics

Threads
419,328
171,380
Latest member
kasayo
Back
Top Bottom