[saophaidangki] Vét nốt mem chơi Seosprint.net

@NguyenThanhTu: bạn đã đc pay qua LR chưa vậy
à dc rồi,chắc lúc đó nó bị điên,ủa bạn,cái vụ mà thanh toán trên 10rup dc 1 sao á,bạn dc sao nào chưa,nghe nói nhìu sao thì nhìu ads,mình chả bao h để lên dc tren 10rup,toàn 6 7rup là rút (sợ scam ;)) ) nên chả có sao nào =))

Ai có nhu cầu trao đổi/ làm ref FavoriteBux(ref back 100%) thì click vào chữ kí mình nhé

à dc rồi,chắc lúc đó nó bị điên,ủa bạn,cái vụ mà thanh toán trên 10rup dc 1 sao á,bạn dc sao nào chưa,nghe nói nhìu sao thì nhìu ads,mình chả bao h để lên dc tren 10rup,toàn 6 7rup là rút (sợ scam ;)) ) nên chả có sao nào =))

Mới đc có 2 sao à, dạo trc toàn đợi đủ min pay rút vội, giờ thấy tiếc quá

phí mất 8 rúp chưa rút :(
reg acc mới tăng rb cho mình tý đc hem :binhsua95:

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

à vụ này bik =)),me too =)),lý do đơn jản thôi,tại send tiền vô chung 1 tài khoản hoặc là nhí nhảnh edit lại LR nên bị zậy =))

thì mình đc có mỗi 1 cái Lr bio ko send vào nó bik send vào đâu
lập lại acc mới rùi cũng p pay vào nó mà :(

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

mình reg acc mới rùi đó lilko0ny nha

phí mất 8 rúp chưa rút :(
reg acc mới tăng rb cho mình tý đc hem :binhsua95:

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

thì mình đc có mỗi 1 cái Lr bio ko send vào nó bik send vào đâu
lập lại acc mới rùi cũng p pay vào nó mà :(
Lập acc LR dễ ko mà bạn, 1 PC lập bao nhiêu acc chả đc, LR ko sợ trùng IP mà

mình sẽ để RB cho bạn 40% trong 1 tuần coi như mình ko đc bao nhiêu cả, sau 1 tuần sẽ để trở về 30% nhé

Ai muốn trao đổi ref hoặc làm ref FavoriteBux của mình ( ref back 100 % ) thì click vào chữ kí nhé :)

làm như site này nhìu ng` bik wá,rút nhìu wá nên sao cứ ban nik liên tục,mình cheat ban thì khỏi nói =)),bạn mình ko cheat cũng ban,vi phạm nguêyn tắc j j đó nản >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week