[saophaidangki] Vét nốt mem chơi Seosprint.net

thông kê chỗ nào vậy bạn? mình không rành tiếng nga nên không biết! mà có chắc là không scam o bạn ? mình kiếm từ sáng đến giờ được 1.5 rup (1.45 руб) rồi nhanh dễ sợ! À mà có cách nào chuyển về PP không ?( mình không có MW) cuối cùng mình khuyên bạn đừng chiến cái ở giữa vì nó quá khó( 30' mới xong!)

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

khuyến mại mọi ngừoi 1 câu hỏi ở mục thứ 3 có tiêu đề :Три простых вопроса
đáp an :
Wm Mail
1998
один доллар
nhân tiện cho hỏi luôn 1 rup=? usd

thông kê chỗ nào vậy bạn? mình không rành tiếng nga nên không biết! mà có chắc là không scam o bạn ? mình kiếm từ sáng đến giờ được 1.5 rup (1.45 руб) rồi nhanh dễ sợ! À mà có cách nào chuyển về PP không ?( mình không có MW) cuối cùng mình khuyên bạn đừng chiến cái ở giữa vì nó quá khó( 30' mới xong!)

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

khuyến mại mọi ngừoi 1 câu hỏi ở mục thứ 3 có tiêu đề :Три простых вопроса
đáp an :
Wm Mail
1998
один доллар
nhân tiện cho hỏi luôn 1 rup=? usd

1 USD = 30.5328 RUB, trang này có thể rút về LR, có gì bạn add yh mình nhé (dưới chữ ký đấy)

nếu bạn chỉnh cho mỗi ng` là 50% thì mọi ng` sẽ dc tiền +50% số click đó ,ví dụ click đó 0.02 thì ng` ta sẽ dc 0.03,nhưng bạn sẽ ko hưởng j cả từ click của ng` ta,nếu vậy bạn tuyển reg chi,mình thử nghiệm mình thấy zậy

nếu bạn chỉnh cho mỗi ng` là 50% thì mọi ng` sẽ dc tiền +50% số click đó ,ví dụ click đó 0.02 thì ng` ta sẽ dc 0.03,nhưng bạn sẽ ko hưởng j cả từ click của ng` ta,nếu vậy bạn tuyển reg chi,mình thử nghiệm mình thấy zậy

theo mình hiểu thì bạn đc hưởng 50% tùe ref click
Bạn RB lại 50% cảu 50% kia, thì bạn vẫn còn chứ sao lại là ko đc j
nếu thật vậy thì mình sẽ đổi rule

thì bạn này cứ thử đi,mình chơi nhìu acc,thử thì mình thấy zậy,mình mún chia sẻ zới bạn,ko bạn ko dc j cả thì tội nghiệp bạn,bạn thử lại có j nói mình (nhưng chắc ko nhầm đâu ) >"<

thì bạn này cứ thử đi,mình chơi nhìu acc,thử thì mình thấy zậy,mình mún chia sẻ zới bạn,ko bạn ko dc j cả thì tội nghiệp bạn,bạn thử lại có j nói mình (nhưng chắc ko nhầm đâu ) >"<

về cơ bản mình chỉ muốn giới thiệu site hay cho mọi ng thôi, cảm ơn bạn góp ý, mình sẽ sửa rule từ ngày hôm nay là RB tự động 30% ngay trên site

site này vẫn pay bình thường mà mới pay 6r =0.2LR hồi chiều, nhận được ngay sau khi pay.

site này rút về WMR thì vẫn tốt nhưng khi rút về LR nó báo chuyển rồi mà ko có đồng nào, ai ko tin cứ thử cho vui.

mình đã có acc rồi, ko ủng hộ được

đây nè bạn !!!

chết òi,sao LR rút khi là lỗi hệ thống đợi 10p mà đợi cả 100p òi,rút cứ bị báo lỗi,có khi nào scam ko >"<,bạn thử rút tiền coi dc ko

chết òi,sao LR rút khi là lỗi hệ thống đợi 10p mà đợi cả 100p òi,rút cứ bị báo lỗi,có khi nào scam ko >"<,bạn thử rút tiền coi dc ko

hồi trc mình hay rút về LR, nhưng dạo này toàn rút về WMR mới rút lúc chiều nên bây h chưa đủ để rút

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 01:36 AM ----------

up...............

Announcements

Forum statistics

Threads
420,452
172,544
Latest member
buidinhthien001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week