[saophaidangki] Vét nốt mem chơi Seosprint.net

saophaidangki

Senior
Reactions
386
MR
0.000
Site này ra lâu rồi nên chắc ai cũng biết
Nó là site của bọn Nga ngố nên rất uy tín, pay instand mặc dù hơi ít, nhưng nếu click chăm thì 1 ngày là đc 0.01USD rồi (khoảng cách pay = 2 ngày)

Thông tin về site:
- Mỗi ngày nhiều ads từ 20adds trở lên, giá ads từ 0.020 - 0.028 RUB, và > 0.4 RUB/mail. (cứ 5' lại ra ads mới)
- Pay qua LR, AP, WMR (có thể ex về WMZ)

Hướng dẫn đăng ký (Dùng Google Chrome để dịch từ tiếng Nga về tiếng Việt)

Link đăng ký http://www.seosprint.net/?ref=356026

Sau bước này, bạn vào mail để active (mail này chứa cả password + mã pin dùng để rút tiền --> nên lưu lại mail này)
Có thể mail sẽ vào phần spam, các bạn để ý để active

Sau đó các bạn đăng nhập vào với dòng đầu là mail, dòng sau là pass các bạn sẽ thấy trong mail

Sau đó chọn

Bạn chọn như hình trên để kiếm tiền, có 5 hình thức kiếm tiền đó là PTC, đọc email, đăng ký thuê tài khoản và nhiều công việc khác, có công việc bạn sẽ được nhận đên 85 RUB khi hoàn thành, nếu bạn mới đăng ký và chưa thành thạo, bạn có thể kiếm tiền nhờ đọc quảng cáo (PTC) hoặc đọc mail, một ngày bạn có thể kiếm đến 5 RUB. Bạn kiếm tiền như hình dưới:

Chờ cho quảng cáo chạy hết, bạn chọn số sao, trang web sẽ báo cho bạn biết số điểm được cộng, chú ý, các quảng cáo thường có liên tục, sau khoản 1 phút, có ngày mình click 95 quảng cáo, mỗi quảng cáo từ 0,02-0,045 RUB (gốc), nếu bạn có người giới thiệu, bạn sẽ nhận 0,03- 0,0675Rup.

Các bạn kiếm tiền từ đọc mail bằng cách chọn hình lá thư ở hình trên, mỗi bức thư khoảng 0,04-0,06rup, bạn nhận 0,06-0,09 RUB nếu có người giới thiệu.

Bạn cũng có thể kiếm tiền từ việc đăng ký thuê (hình cái búa) và đăng ký, mỗi công việc có giá từ 0,2 RUB đến 99 RUB, các bạn có thể dùng google chrome để dịch trang khi làm việc.

Sau khi kiếm đủ 2 RUB là bạn có thể yêu cầu thanh toán về WMR, cứ 2 ngày bạn mới được 1 lần rút tiền về.

Bạn chọn WebMoney để yêu cầu thanh toán, nếu đủ 2rup, sẽ xuất hiện như hình dưới:

Chú ý: Để thanh toán được, bạn cần xác nhận tài khoản, bạn chọn phần khoanh tròn như hình dưới để xác nhận. Bạn cần nhập số ví R chính xác để nhận tiền, đổi lại mật khẩu nếu bạn muốn, sau cùng là nhập số PIN vào phần xác nhận bên dưới, bạn phải dùng chuột để nhập mã PIN

Update ngày 17/9: Thank bạn NguyenThanhTu góp ý, mình sẽ sửa lại rule RB tự động trên site 30%, bạn sẽ thấy số $/ click tăng lên

Last edited by a moderator:
trang này đăng ký rồi. chủ thớt bỏ rơi mình mấy trang rồi

bạn nói cho rõ nhé, mình chưa bỏ sót ai bao h, nếu có sót thì cũng ghi lý do rồi
Đúng rồi. lần nào cũng có lý do cả. thế mới chán. Nản không giám reg nữa

site này rút về WMR thì vẫn tốt nhưng khi rút về LR nó báo chuyển rồi mà ko có đồng nào, ai ko tin cứ thử cho vui.

mình đã có acc rồi, ko ủng hộ được

Up cho bạn phát kiếm thank's :D
tin tưởng ông này :D

Đây là proof pay về LR

bạn nào đó nói k pay về LR là sai

Attachments

10.5 KB · Views: 18
Last edited by a moderator:
up lên cho ai chưa chơi

---------- Post added at 01:34 AM ---------- Previous post was at 12:40 AM ----------

up lên nhỉ, site này uy tín ko lo scam

hôm nọ vừa rút 20wmr rồi nghỉ, trả bèo nhèo quá

nếu bạn rút về được LR thì mình xin lỗi,
vì kinh nghiệm cá nhân bị vậy nên cảnh báo mọi người, tiếng Nga nên mình cũng chẳng biết gửi ticket support ở đâu,
WMZ cũng dễ exchange.

Site này mình chưa chơi.Có nâng cấp và thuê ref đc chứ bạn. Mình đang tìm vài site ngon để chiến.Nếu ổn 1 2hum nữa reg cho bạn.Ấn tượng ID đó :)

bạn cứ nghiên cứu, site này tuy giá ads thấp nhưng đc cái ổn định, ko lo scam

---------- Post added at 03:06 AM ---------- Previous post was at 03:05 AM ----------

hôm nọ vừa rút 20wmr rồi nghỉ, trả bèo nhèo quá

tuy giá ads thấp nhưng ads ra liên tục bạn chơi cả ngày cũng đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week