Sao giá WMZ tụt ghê vậy nhỉ

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Lâu ko vào forum sau vụ die LR đáng nhẽ giá Z phải tăng sao lại tụt thảm vậy các bác ?:binhsua37:

PM còn tụt thảm hại hơn nữa mìa.........

:binhsua36: tụt đi cho dân được nhờ
tăng cái gì cũng tăng theo

đậu phộng rau má , ông mà có WMZ hay PM nhiều bán giá ~ 18 có thích ko mà nói như thế ?

GHê nhỉ! PM WMZ giờ thua cả giá paypal :D
Chuyện j cũng có thể xảy ra được.

đồ ăn thức uống quần áo bạn mua có xuống k mà bạn thích $ bạn làm ra để trang trải cuộc sống bị xuống thế?
Xăng mới lại lên giá...........:binhsua36:

ko hiểu được PM tụt thì có thể lý giải đc vì do MEM us nó sợ nên bán tống ra nhìu, nhưng WMZ thì vẫn thế mà có gì đâu sao tụt thê thảm thế ta hay vì các ex muốn gỡ sau vụ LR nên đành chém a-e mình

z nó giảm giá thì dân dùng z mừng, dân làm ra z ko mừng và ngược lại. các trang auto bị đọng nhiều vốn vào PM => sức mua z giảm, làm người bán z rao nhiều, nguồn cung nhiều => giá hạ thôi. khi nào mua sạch z thì giá lại tăng :d

z nó giảm giá thì dân dùng z mừng, dân làm ra z ko mừng và ngược lại. các trang auto bị đọng nhiều vốn vào PM => sức mua z giảm, làm người bán z rao nhiều, nguồn cung nhiều => giá hạ thôi. khi nào mua sạch z thì giá lại tăng :d

chỉ không biết bao giờ và khi nào thôi :))

ko hiểu được PM tụt thì có thể lý giải đc vì do MEM us nó sợ nên bán tống ra nhìu, nhưng WMZ thì vẫn thế mà có gì đâu sao tụt thê thảm thế ta hay vì các ex muốn gỡ sau vụ LR nên đành chém a-e mình
vn là thế đó, ai chết mặc ai miễn nó sống là dc, khi làm ăn giàu sụ có chia chác dc cho ai khi lỗ lại đem người khác chịu chung:binhsua38:

những site auto trừ mmoex ra mình chẳng thấy site nào PM bị tồn đọng, mình chỉ thấy 1 lũ hùa nhau hạ Z xuống ăn chặn 2k/1$ mà thôi, vãi đê tiện

ngâm cmn dấm đi........cơ mà điện tăng,....xăng tăng..Z mà k tăng thì chết cmn em r.........:binhsua36:

vn là thế đó, ai chết mặc ai miễn nó sống là dc, khi làm ăn giàu sụ có chia chác dc cho ai khi lỗ lại đem người khác chịu chung:binhsua38:

những site auto trừ mmoex ra mình chẳng thấy site nào PM bị tồn đọng, mình chỉ thấy 1 lũ hùa nhau hạ Z xuống ăn chặn 2k/1$ mà thôi, vãi đê tiện

bạn nói đúng đó PM có site nào tồn lại đâu, chỉ vì các ex thiệt hại trong vụ LR nên giờ muốn gỡ lại nhanh nên hạ giá WMZ các bạn biết rồi đa phần mem MMO toàn nhỏ lẻ WMZ đa số từ captcha nên ít mem nào có sll mà lập topic bán cả nên toàn auto cho nhanh

bạn nào kẹt tiền thì mới cực thôi, còn không bí thì cứ ngâm đó, thằng này nó còn sống dai là dằng khác :))

hiện tại có Z cũng đem ngâm hết khi nào giá lên thì bán ko thì để chơi tới đâu thì tới :binhsua39:

bạn nói đúng đó PM có site nào tồn lại đâu, chỉ vì các ex thiệt hại trong vụ LR nên giờ muốn gỡ lại nhanh nên hạ giá WMZ các bạn biết rồi đa phần mem MMO toàn nhỏ lẻ WMZ đa số từ captcha nên ít mem nào có sll mà lập topic bán cả nên toàn auto cho nhanh

bạn nào kẹt tiền thì mới cực thôi, còn không bí thì cứ ngâm đó, thằng này nó còn sống dai là dằng khác :))
chuẩn k cần chỉnh, z đa số từ captcha mà captcha thì giàu có gì như mình đây 1 tiếng nữa đi đám cưới cần đổi tiền gấp mà giá thảm như này, mượn tạm thằng bạn giải quyết, cùng ngâm với các bạn cho vui, bán giá 19 sẽ tạo thành trào lưu, thành thói quen, có nghĩa tương lai tự giết mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,412
171,461
Latest member
helo12345688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week