sao đã 4 ngày rồi mà paypal chưa transfer vể bank

chickentus

Junior
Reactions
8
MR
0.004
mình vừa with về bank acb, nhưng đã 4 ngày rồi mà sao paypal vẫn còn pending, có ai bị giống mình trường hợp này không, liệu có bị làm sao không. paypal.JPG

Đã transfer về bank thì chỉ biết đợi thôi...

Hoặc sell cho mình,

acc verify:18.5
chưa verify: 18

mình cũng rút về bank acb từ hôm thứ 2 đến giờ vẫn chưa có tiền nè :( completed rồi hẳn hoi

4 ngày mà vẫn pending, thường thì nó phải chuyển sang completed rồi chứ nhỉ. Thôi chờ thêm mấy ngày nữa vậy bạn.

4 ngày mà vẫn pending, thường thì nó phải chuyển sang completed rồi chứ nhỉ. Thôi chờ thêm mấy ngày nữa vậy bạn.
mình là completed rùi nhưng PP có gửi 1 mail thông báo là có thể về VN trong 2-7ngay làm việc. Thông thường thi P ko gửi mail lần 2 thông báo như vậy
Hy vọng là hết tuần là nhận được

có lẽ do đợt này đang thắt chặt quản lý đối với acc Việt Nam nên vậy, chứ hồi trước chỉ sau 2 ngày là complete rồi

Chờ thêm 1 ngày nữa, mai là em nó về đó!

4 - 6 ngày làm việc nhé, nghĩa là ko tín thứ 7 và chủ nhật
hum nay là thứ 2, chắc cậu này đếm cả 2 ngày qua rồi

Bác cứ yên tâm mà đợi. Đâu nó cũng vào đấy. Hôm trước mình gọi ACB còn gặp cái vụ Paypal chuyển đến lúc 4h chiều nêu qua sáng ngày hôm sau ACB mới duyệt tiền vào tài khoản. Nên có khi lên đến 5 ngày và không tính ngày nghỉ nhé!

mất 60k tiền phí đấy :binhsua09:
chưa hết đâu, rút ra thì 20.1, nó add lại thì theo tỉ giá mua pp của nó nên lỗ thêm 1 tí nữa đấy, bữa lúc with bị nó từ chối vì dính 1 vụ hold thế là nó add lại $ vào balance, và thế là mất gần 10$ đấy, trong khi mình with có 150$ thôi :(

PP khổ nhỉ! hix lằng nhằng đúng là tiền đến tay rồi cầm được cũng khó haha :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom