Airdrop Sàn Becent - Nhận 400 BCT (con sàn chia cổ tức như CET sàn Coinex )

Mình xin nhắc lại lần nữa về vấn đề KYC ạ. Chỉ cần chụp ảnh tự sướng cầm cmnd cho rõ nét ( rõ số id cmnd) là tự động duyệt ạ
photo_2018-09-17_15-53-17 (3).jpg

Nó có 3 mục up ảnh mà bạn. yêu cầu passport.
Mình chỉ cần up ảnh mục thứ 3 thôi à bạn
View attachment 119254
ý mình là ngoài mặt trước, sau cmnd thì cần thêm tấm thứ 3 là ảnh tự sướng cầm cmnd kèm dòng chữ BECENT năm/tháng ngày.
Sàn này KYC bằng passport hay CMND đều được ạ

View attachment 119298
hay là do ghi ngày sai, ko hiểu luôn, kyc hôm nay mai là nó nổi vậy nè
bác kiểm tra lại số id cmnd đã ghi đúng chưa và dòng chữ Becent năm/tháng/ngày. ví dụ hôm nay thì sẽ ghi là Becent 2018/09/20. Lưu ý là chữ viết bằng tay và ghi ra giấy ạ

Lưu ý: Bắt buộc phải KYC mới sử dụng được số token đó nhé mọi người, ai không KYC thì 400 token sẽ bị lock
REF thì được 200 BCT, Nhưng REF không KYC thì mình có được nhận 200BCT đó không bro.

bác kiểm tra lại số id cmnd đã ghi đúng chưa và dòng chữ Becent năm/tháng/ngày. ví dụ hôm nay thì sẽ ghi là Becent 2018/09/20. Lưu ý là chữ viết bằng tay và ghi ra giấy ạ
tai mình để ý là khi kyc mà nó duyệt la 10 phúc là ok, còn mấy cài để qua ngày là điều báo như vậy hết có khi nào do ngày ghi không khớp, vì muối h bên đó đó mình 1 ngày không

tai mình để ý là khi kyc mà nó duyệt la 10 phúc là ok, còn mấy cài để qua ngày là điều báo như vậy hết có khi nào do ngày ghi không khớp, vì muối h bên đó đó mình 1 ngày không
em thấy cứ ghi đúng ngày mình kyc là được ạ, múi giờ ko ảnh hưởng đâu ạ

mấy ông chụp kyc cứ để hình nằm ngang overview đi nha, tui bị reject 3 lần để hình dọc, đổi sang ngang phát ăn liền

mấy ông chụp kyc cứ để hình nằm ngang overview đi nha, tui bị reject 3 lần để hình dọc, đổi sang ngang phát ăn liền
hay vậy bác, để em thử xem hehe

Update mới nhất: Bây giờ kyc sàn Becent bằng CMND thì sẽ được duyệt hết nhé. Chỉ còn 2 ngày để kyc thôi. Mọi người tranh thủ vào kyc lại nhé! (kyc duyệt tầm nửa ngày).
Ngày 13/9 sẽ trade và rút được!

Sàn Becent - Nhận 400 BCT ~ 0.01ETH (con sàn chia cổ tức như CET sàn coinex )
Link đăng ký: https://www.becent.com/#/register?invite_code=61B7

✅ Đăng ký và lấy code email

✅ Vào nhấn "To receive" để nhận token và phải KYC để unlock số token đó. KYC cực nhanh và dễ làm theo mẫu ảnh nó đưa ghi Becent + năm/tháng/ngày

Lưu ý: Bắt buộc phải KYC mới sử dụng được số token đó nhé mọi người, ai không KYC thì 400 token sẽ bị lock.
KYC chỉ cần chụp ảnh cmnd rõ ràng, sắc nét là sẽ tự đông duyệt nhé!

Có một số bạn thắc mắc KYC thành công sàn Becent rồi nhưng tại sao lại không nhận được 400 BCT
=> Hãy vào HOME ( trang chủ ) click vào to recived, sẽ nhận được 400 BCT ngay ạ
View attachment 118818
View attachment 119271

Telegram Airdrop chọn lọc: https://t.me/AirdropReality
Hôm nay có còn nhận đc nữa k bạn

Hôm nay có còn nhận đc nữa k bạn
Mình mới hỏi thì vẫn còn làm được đó ạ, bác kyc nhanh đi ạ

Update: Hiện tại KYC duyệt rất nhanh, bạn mình mới đăng kí buổi sáng và kyc thì đến trưa là duyệt xong rồi, nhận 400 BCT ngay luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom