[Sally0311]-kẻ phản thầy

Nói gì bây giờ nhỉ, cũng chả dám than thở nhiều, chuyện rằng mình quen đc e nó qua vụ rinny thối tha,e ấy bị scam có 5wmz thì phải, mình đã refund đủ cho e ấy, rồi nhận làm đệ, giúp mọi thứ...
Nhưng e ấy đã lừa dối, số $ cũng kha khá, thật không thể tin đc, một cô gái xinh xắn, dễ thương thế này mà lại đi lừa gạt người khác.

Không biết e nghĩ ntn mà làm vậy, chắc e vẫn còn quanh quẩn trong cái 4rum này mà, khi e bị scam, cảm giác e thế nào, tsao lại làm điều đó với anh?

Chẳng nói gì hơn, em đọc đc cái này...hãy suy nghĩ việc e làm đi nhá.
P/S: Post cho đỡ bùn, vì quá thất vọng. Tý làm thêm 1 topic nữa về whatiswhat10

chàng vicgiap định nhận em ấy làm đệ tử đầu tư, nuôi lớn rồi thịt đây mà
nhưng hóa ra bị nuôi nhầm :binhsua50:

nhân quả hết bạn à. Vì thế mình bị scam cũng không report bao giờ coi như họ lãnh 1 ít nạn cho mình :binhsua50:

lúc mình cảnh báo em này scam em này còn bảo mình là "đừng phán như Thánh"- Giờ mình gần là Thánh rùi kekkek
em này cũng lừa của Ku Bình 10$ hiii

Hjc cậu này năm nay gặp nhìu chuyện xui nhỉ? bị hack nick, scam, lừa tình, đủ thứ....
Chia bùn cùng cậu z, đừng wa tin người nữa. Trong cái xui có cái hên z :binhsua37:

Có thằng đực rựa nào mà không thích hàng to hàng đẹp đâu =))nhìn nó thơm thế kia cơ mà =)),=))
thơm có bằng chử kí của ta ko bác :m131:

Đã gặp mặt chưa, em này cũng đc đấy, chơi chiêu "cổ" thế mà vẫn hiệu quả trong cái thời đại bão hoà này :D

:m137:Bắc thang lên hỏi ông Zdời. :m001:Đem tiền cho gái có đòi được không?
Ông zdời ông trả lời rằng: "Không:m145: .Ta còn bị gạt huống chi là mày":m121:

Xin chia buồn với chủ thớt !!!

Trăm nghe không = mắt thấy , mắt thấy không = tay sờ =)) . Bác đã check kỹ chưa có phải girl thật không:binhsua39:

Chết vì gái là cái chết thoải mái :binhsua50:

Mê em không chịu mà mê chi con nhỏ đó, ai bik được có là hình nó không. Hay là hình người khác. A vic bị người ta dụ kìa. Hey... Mà mất nhiều cụ thể là bao nhiêu vậy a :m003:

Người ta có câu tri nhân tri diện bất tri tâm mà ....

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back