[Sally0311]-kẻ phản thầy

Nói gì bây giờ nhỉ, cũng chả dám than thở nhiều, chuyện rằng mình quen đc e nó qua vụ rinny thối tha,e ấy bị scam có 5wmz thì phải, mình đã refund đủ cho e ấy, rồi nhận làm đệ, giúp mọi thứ...
Nhưng e ấy đã lừa dối, số $ cũng kha khá, thật không thể tin đc, một cô gái xinh xắn, dễ thương thế này mà lại đi lừa gạt người khác.

Không biết e nghĩ ntn mà làm vậy, chắc e vẫn còn quanh quẩn trong cái 4rum này mà, khi e bị scam, cảm giác e thế nào, tsao lại làm điều đó với anh?

Chẳng nói gì hơn, em đọc đc cái này...hãy suy nghĩ việc e làm đi nhá.
P/S: Post cho đỡ bùn, vì quá thất vọng. Tý làm thêm 1 topic nữa về whatiswhat10

vicgiap bị lao vào bẫy tình rồi.Cố lên bạn.Mình cũng dính vào rinny.Giờ cũng đang bị xem tình nghi scam kìa :)).chán vãi.AE 1 ngày đen tối rồi :D

vicgiap bị lao vào bẫy tình rồi.Cố lên bạn.Mình cũng dính vào rinny.Giờ cũng đang bị xem tình nghi scam kìa :)).chán vãi.AE 1 ngày đen tối rồi :D
Nói thế không đúng với mình đâu, mấy e ntn mình loại luôn :|

:m098:Ối dời con vic giập:m098:cái tội thấy girl mắt lóe như đèn pha:m098:thảo nào bữa trước tưởng ta là girl tán lấy tán để:m140:

Nói gì bây giờ nhỉ, cũng chả dám than thở nhiều, chuyện rằng mình quen đc e nó qua vụ rinny thối tha,e ấy bị scam có 5wmz thì phải, mình đã refund đủ cho e ấy, rồi nhận làm đệ, giúp mọi thứ...
Nhưng e ấy đã lừa dối, số $ cũng kha khá, thật không thể tin đc, một cô gái xinh xắn, dễ thương thế này mà lại đi lừa gạt người khác.

View attachment 14763

Không biết e nghĩ ntn mà làm vậy, chắc e vẫn còn quanh quẩn trong cái 4rum này mà, khi e bị scam, cảm giác e thế nào, tsao lại làm điều đó với anh?

dại gái wa ông ơi, toàn mấy thằng đực rựa giả gái đi scam mà thôi, làm gì có chuyện gái gú gì ở đây

100 thèn nhảy vào đều phang bác ham gái lạ. ta cũng cùng phang điểm với 100 thèn đó :binhsua38:

View attachment 14763

tất cả là vì ông dại gái, nếu đó lè 1 thằng đực rựa thì ông có giúp như thế k, chẳng qua là ông dại gái và bị 1 thằng đực rựa nó giả gái lừa tềnh =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back