• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[SaleGroup] Tuyển Referrer PTU cấp Tool,Vps,.... Refback 80%

đã thấy nick của cậu nhé !

tuyễn newbie thì cho em 1 vé nhen yahoo tcnguyen_qn

đã ref 2 host
id: valkyrie188
có sẵn vps rồi có gì cần mình sẽ đăt cọc vps sau :)

dạo này em đang bận thi học kỳ hix. Tầm 2 tuần nữa e gửi tiền cho a cấp vps và bắt đầu cày nhé :((

mình cũng phải 2-3 tuần nữa mới bái sư phụ được, trước giờ toàn spam không, chả ăn thua gì cả

mình cũng phải 2-3 tuần nữa mới bái sư phụ được, trước giờ toàn spam không, chả ăn thua gì cả
nhiều người vẫn có sale bình thường mà cậu

đã đăng kí 1 nick với bro : u902503 ( cả 2 Host )
mai em mới ra ngân hàng chuyển khoản được
có nhận tiền qua thẻ điện thoại không vậy bro

bạn ơi, dạo này kẹt $ quá, còn mỗi 2,5$, bác cho đặt trước 1 tuần được không vậy, không quay đâu được $ :(

bạn ơi, dạo này kẹt $ quá, còn mỗi 2,5$, bác cho đặt trước 1 tuần được không vậy, không quay đâu được $ :(
lúc nào đủ thì cậu gửi.chứ gửi lẻ như vậy tớ khó quản lý lắm.bạn thông cảm

Đã Reg User: masterkolo
Tuy nhiên em là newbie nên chưa hiểu hết các bước sau thế nào. Mong bác giúp đỡ. Thanks!

bạn ơi, cho mình 1 vé tham gia với, cho mình xin yahoo của bạn mình chủ đông pm, yahoo mình : trainghelinh_yeu_gaikhotinh

có tuyển ref nữa không vậy, sao mình pm hoài không được

vẫn tuyển bình thường cậu ơi

- - - Updated - - -

Đã Reg User: masterkolo
Tuy nhiên em là newbie nên chưa hiểu hết các bước sau thế nào. Mong bác giúp đỡ. Thanks!
đã thấy nick cậu nhé . có gì thì pm yahoo mình nhé

hỗ trợ newbie ko bạn

hỗ trợ newbie ko bạn

mình chỉ hỗ trợ tool + vps .còn vấn đề chiến cậu tự tìm hiểu cách chiến

úp cho ngày mới nào.!!!!!!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member