• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[SaleGroup] Tuyển Referrer PTU cấp Tool,Vps,.... Refback 80%

tình hình là đã gửi tiền cho host được 24h mà k nhận được bất cứ phản hồi nào nhỉ, ym lẫn inbox đều ko, có 200k thôi chả to tát gì đâu nên VPS có đang trục trặc delay time gì thì host cũng nên thò mặt ra thông báo cho ae 1 tin cho đỡ nóng lòng nhỉ, mong sớm nhận được tin của thớt :)

Hơi non khi không xem kỹ thông tin mà vẫn gửi tiền. Chia buồn với bạn :))

k phải tịa 200k chả to tát gì mà quan trọng lag ông này bảo có hướng dẫn newbie, chứ bi h có VPS thì mình cũng dã biết dùng đâu, mình đúng là k check kỹ nhưng thấy cái thread này nó sống cũng lâu lâu r, nghĩ là nếu scam sẽ bị quét ngay nên tin tưởng :| nếu là số tiền lớn thì sẽ khác :))

k phải tịa 200k chả to tát gì mà quan trọng lag ông này bảo có hướng dẫn newbie, chứ bi h có VPS thì mình cũng dã biết dùng đâu, mình đúng là k check kỹ nhưng thấy cái thread này nó sống cũng lâu lâu r, nghĩ là nếu scam sẽ bị quét ngay nên tin tưởng :| nếu là số tiền lớn thì sẽ khác :))
hehe ngay trang trước đây có báo scam mà không chịu đọc chi, mod vào close cái đê :))

newbie xin 1 slot dc không bạn

mình newbie khả năng tiếp thu khá tốt . mong dc bạn cho gia nhập . mình chấp nhận đặt cọc VPS hoặc thuê VPS riêng của mình chỉ xin bạn nếu nhận mình có thể teamview cho mình . nếu dc mình sẽ làm vc 8h/ngày như chuẩn luôn mong bạn chấp nhận

tham gia nhóm

có hướng dẫn chứ cậu. mình tuyển cả newbie mà.Đang làm tut hướng dẫn anh em dùng tool + cách post.cậu có nhã hứng thì tham ra nhóm ! Thanks

mình đã đk xong 2 hot của bạn. bạn kiểm tra nhé.name: mjnhhao.
thank nhé

mình có VPS rôì.....cậu có cung cấp acc pre không...có thì minh ref lun.........................

Mấy cậu ko thấy có người bị SCAM ở các pages trước rồi hay sao mà còn lao đầu vào hội này ?

sao mod khong del topic nay di nhi

tool ko xài được nữa chủ thớt ơi. fix hộ được ko thế? nó báo "can't connect to license server"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom