Ask Sai tài khoản nhận tiền paypal?

drag0n

Junior
Reactions
69
MR
0.481
Cho em hỏi là PAYPAL em mới lập và lần đầu tiên em rút tiền về TPBANK hiện thị trạng thái pending 72 hours hôm sáng thứ 2 ngày 3/10/2022. Được 2 ngày thì em vô check thì em phát hiện ra mình nhập số tài khoản TPBANK sai do thiếu 1 con số 0, sau đó em remove và add TK bank mới.

Vậy cho em hỏi bao lâu thì tiền trả về tk paypal em lại ạ. Có vấn đề gì với TK mới lập không ạ, mong các cao nhân giúp đỡ.

9 chủ thì k có j phải sợ, tiền sai bank nó sẽ back về pp balance, đợi thôi

Nhập mà cũng thiếu dc. Cái gì liên quan đến tiền là mình Check đi check lại à
Hic, do cái tính bất cẩn nên chừ khổ đây bạn ơi, lo vãi chướng hic. em nhập thiếu 1 con số 0

coi như bài học r sau cẩn thận nha bác:popo_big_smile: gửi sp họ giúp cho thì k sao đâu nửa tháng về thôi

đợi thui nó sẽ trả ~~~~:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: mất phí 2 lần, rút kinh nghiệm lần sau!

Cho mình hỏi ké phát mình có lập pp mà tên giả địa chỉ thật thì đổi lại tên thât có sao ko?

Cho mình hỏi ké phát mình có lập pp mà tên giả địa chỉ thật thì đổi lại tên thât có sao ko?
ngày xưa mấy bạn kia hay up lên bussinesss, tên thật là tên bussiness

Chát với nó... . Nội dung: Trước tôi cử tưởng Paypal là trang CỜ HÓ :popo_big_smile::popo_big_smile: lừa đảo để lấy thông tin người dùng, nên tôi sử dụng thông tin giả. Giờ tôi nhận ra paypal rất an toàn và GẮNG liền với công việc của tôi, nên tôi muốn cập nhật thông tin chính xác cho tài khoản Paypal của tôi. Mong anh/chi hỗ trợ cho. ~ nó trả lời ote, thì làm theo hướng dẫn của nó làm xong !!

coi như bài học r sau cẩn thận nha bác:popo_big_smile: gửi sp họ giúp cho thì k sao đâu nửa tháng về thôi
ko cần gửi luôn b ơi. bank sai nó tự back lại PP thôi. trước mình từng bị rồi nhưng đợi phải cỡ 2 tuần đấy.

add muốn thay như nào cũng dc pp nó ko quan tâm, còn tên thì nó đếu cho thay :D
Hên xuôi Bác !! Giải trình với nó may đau nó cho thay thui sao. em cũng thay đây nhưng lỗi em thì nhỏ thui!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom