• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy (Sai rules) PPVN 21.9 ->22.0 (Tùy số lượng)

Status
Not open for further replies.

thuvang23

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em cần mua PPVN, mua giá 21.9 ->22.1 (Tùy số lượng ạ, ít thì e mua giá 21.9, nhiều thì e mua giá 22 ạ)

Thank You!

Skype của em: Thang Huu

Last edited:
Gửi đến Đỗ Ngọc Thanh Huy vừa lừa đảo số tiền 44tr200 của mình. Hãy mở máy điện thoại mà đăng ký với ngân hàng ra đi bạn và chuẩn bị tinh thần đi nhé, trong hôm này nếu không chuyển trả lại mình thì bạn sẽ được gặp cơ quan điều tra đó

Attachments

58.2 KB · Views: 81
Gửi đến Đỗ Ngọc Thanh Huy vừa lừa đảo số tiền 44tr200 của mình. Hãy mở máy điện thoại mà đăng ký với ngân hàng ra đi bạn và chuẩn bị tinh thần đi nhé, trong hôm này nếu không chuyển trả lại mình thì bạn sẽ được gặp cơ quan điều tra đó
ẹc mua pp scam luôn hả bạn ?

có 550pp nếu b cần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano