• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[s2_lhe0] Thông báo Mem cạp Guru---Vào Xem Hộ...

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Hiện tại thế này Mình đã nhận đc 1/2$ từ Admin rồi nhưng nguồn ra nó ko có ng Mua vào bảo MB từ các nguồn khác - Bet họ ko dám gd phải đợi 5 hôm sau mới nhận đc $ Để xác thực có An toàn hay ko

---Và hơn 1/2$ Admin ko pay cho mình vì lý do Hôm bửa gõ 1 chữ cái họ ko pay....Mình đã năn nỉ hết sức rồi họ bảo để họ xem xét và Có thể bỏ wa đc hay ko thì sẽ Pm Hôm nay chắc sẽ có kết quả, ---- Giờ chỉ còn đợi thôi nếu như hôm nay họ ko pay---Mình sẽ bỏ $ ra pay luôn---

Còn nếu họ pay...Xong mà các bạn muốn tiếp tục theo mình thì PM mình còn ko thì thôi----Hôm wa NC nó có hứa sẽ xem lại và tăng rate từ 8h==>19h lên nhưng mình vẫn chưa bik..Các bạn thông cảm mà hóng nha:| ----- ko pm yahoo mình nhìu quá ức chế lắm

những dự án mới chẳng bao giờ là ngon ăn cả nào thì capchatyper >mega> gugu giống nhau hết thôi:m131::m131::m131::m131:

lý do lý do cuối cùng kết quả là khất tiền :binhsua159:
mình đoán có sai ;)) chúc các bạn may mắn ko phải ăn cam chua :binhsua172:

thằng chủ topic là con trai nhé, nó giả gái làm gì ai cũng biết ;))
còn vụ nó vay tiền định quỵt mà thấy "ít quá" nên quay lại trả sau 1 thời gian trốn và còn chửi đểu người cho nó vay tiền =)) Bản chất con... ăn cháo đá bát này mọi người cẩn thận ;))

còn vụ nó vay tiền định quỵt mà thấy "ít quá" nên quay lại trả sau 1 thời gian trốn và còn chửi đểu người cho nó vay tiền =)) Bản chất con... ăn cháo đá bát này mọi người cẩn thận ;))
Dạo này còn chạy rông sủa sảng hả uytinlagi :binhsua159: anh buồn chú quá, seven nghiệp thì qua anh làm tạp vụ đi, cty đang thiếu 1 chân tạp vụ đây :binhsua155:

Dạo này còn chạy rông sủa sảng hả uytinlagi :binhsua159: anh buồn chú quá, seven nghiệp thì qua anh làm tạp vụ đi, cty đang thiếu 1 chân tạp vụ đây :binhsua155:

=)).............Kaka a làm thế nó bùn lại zí em cắn mệt lém=))

lý do lý do cuối cùng kết quả là khất tiền :binhsua159:
mình đoán có sai ;)) chúc các bạn may mắn ko phải ăn cam chua :binhsua172:

cậu này bữa nay thấy cứ chạy rông cắn người này người khác, bữa là 5Tin, giờ là thấy cứ bám s2_lhe0 mà cắn miết, comment tùm lum từ đầu đến cuối luôn
để yên cho người ta làm việc đi

p/s: mình thì ko quen biết j 5Tin hay s2_lhe0 cả, nhưng các bạn cứ xem qua các topic trong 4rum sẽ thấy, cậu này comment liên tục và toàn cắn người khác, ko đc 1 câu tốt đẹp nào, ai thấy cũng chướng thôi

Mod vào rồi đi ra ...

Bản chất con súc sinh .. Cắn vừa thôi .
Coi chừng dòng họ gia tộc sau này chết không nhắm mắt đó !

Mod vào rồi đi ra ...

Bản chất con súc sinh .. Cắn vừa thôi .
Coi chừng dòng họ gia tộc sau này chết không nhắm mắt đó !
mày nghĩ mày là ai mà chửi người khác súc sinh hả con súc vật :))
bản chất súc vật của mày thể hiện ở giới tính của mày đấy ;))
coi chừng ba mẹ mày chịu ko nổi dập đầu xuống gối mà chết đấy

mày nghĩ mày là mod thì mày bố láo à
con chó bạn mày nó scam rồi nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?66251-s2_lhe0-Scammmmmmmmmmm&p=1365152#post1365152

tao là tao ko có ăn ko nói có nhé, bản chất nó scam thì tao nói nó scam
tao chẳng rảnh đi làm chuyện ruồi bu đâu ;))

Last edited by a moderator:
mày nghĩ mày là ai mà chửi người khác súc sinh hả con súc vật :))
bản chất súc vật của mày thể hiện ở giới tính của mày đấy ;))
coi chừng ba mẹ mày chịu ko nổi dập đầu xuống gối mà chết đấy

mày nghĩ mày là mod thì mày bố láo à
con chó bạn mày nó scam rồi nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?66251-s2_lhe0-Scammmmmmmmmmm&p=1365152#post1365152

tao là tao ko có ăn ko nói có nhé, bản chất nó scam thì tao nói nó scam
tao chẳng rảnh đi làm chuyện ruồi bu đâu ;))

Ơ . tự nhận mình là súc sinh chăng ?
Mình quote cái của bạn nói ..
Bạn ghi là bản chất ..
Mình thêm vào 3 chấm mà :m146:
nhột à :|

nói chiện vãi quá :m146: ..
Thứ như vậy không chấp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965