Help Ryu xóa file copy!

Reactions
75
MR
0.000
Edit: RYU đã khắc phục đc lỗi! hy vọng vấn đề này ko quay trở lại

Last edited by a moderator:
chắc lại HDD bị cháy thôi.
thỉnh thoảng vẫn nhận hung tin từ AKai,mặc dù file không bị vi phạm bản quyền. ( td,rồi tự quay,tự up lên :( )

nếu có xóa thì cũng nên xóa hết part ko nên xóa đại diện! mệt.

Hệ thống tự động xóa những file upload bị lỗi. Mà khi hệ thống nó xóa kiểu đó thì copy cỡ nào cũng ra đi :D
Để mình chỉnh lại 1 chút.

Ông thớt là ref của gtpviet hả? lướt qua thấy mấy comments dìm hàng các host khác vãi. Ngon thì chơi 1 mình host của hội ông đi

Ông thớt là ref của gtpviet hả? lướt qua thấy mấy comments dìm hàng các host khác vãi. Ngon thì chơi 1 mình host của hội ông đi

èo! nói thực tế mà! những ng biết lắng nghe phản hồi rồi khắc phục tốt là sự thông minh đó Mrs ah!^^ tututu là ng biết lắng nghe! Vote cho 1 phiếu Gold!

Có 1 thực tế là thớt sao không vào topic chính mà thảo luận mà cứ phải lập topic thế, thớt tham gia mmo cũng hơn năm rồi còn gì:(.
Qua topic của Lum thấy thớt cũng dìm hàng Lum lắm,Ryu ít thấy hơn nhưng chưa thấy khen 2 host này chút nào cả :(

Khen tạm vậy!

có topic chính sao ko vào đó đặt câu hỏi ,mà cách tốt nhất gửi ticket đến admin để làm rõ vấn đề ? bạn chưa tìm hiểu rõ nguyên nhân vì sao đã phán một câu xanh rờn rồi . Bạn thì không sao nhưng sẽ ảnh hưởng đến tâm lý của những người khác nữa chứ/

sáng nay có vào mail thấy Ryu del file copy (chưa post) nên ý kiến chút! hy vọng tututu lần sau ko đc nghịch dại thế! ^^ tututu đã khắc phục và sorry mọi ng rồi nên topic này có thể close! Dừng chém!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,385
171,438
Latest member
thaontasieuthi
Back
Top Bottom