RW hơi buồn với cách xử lý của a @Cuong763

Status
Not open for further replies.
Thấy nhiều người ý kiến nhỉ, trước mình làm ăn với anh này vẫn ok mà. Có lúc xả hơn 300k str ( lúc rate 66 đang tụt thảm hại ), anh ấy vẫn send tiền đúng giá lúc chốt sổ mà :) . Chắc do rate down mạnh quá anh k kịp xả, thông cảm được thì thông cảm thôi mà. Làm ăn là lâu dài
cái này tự ông ta nhận trong log chat kìa chứ phải ng ta bịa chuyện ra mà nói đâu cậu có log chat hẳng hoi mà :D nếu là bịa chuyện thì ko lẻ ông ta im mãi thế này ah =))
bản chất con người khó lường lắm gd với cậu ok chưa chắc với ng khác cũng vậy mà, chốt giá người ta rồi ok rồi bảo bận 1 lát send $ 1 lát lại bảo ko thu giá đó nữa trong khi đã chốt giá ng ta mới send mà

k biết nhưng cái kiểu giao dịch này thì cạch mặt nó ra cho lành khỏi mắc nợ về sau. lỗ có mấy đồng cũng refun !! shit ^^

thấy gd cũng dc mà mấy bro , chỉ up cho người đó vào đối chứng thế nào mà bị ai cũng cạch mặt thế .này.
Ở đây đang bàn đến chuyện đạo đức nghề nghiệp chứ có phải là lừa đảo hay gì đâu cậu.

Mình hay giao dịch với anh Cường, Yahoo cuong763 và cũng luôn uy tín và nhiệt tình

upupupup cho a em thấy cái sống bẩn của nó nào

Phải ns là chịu thua với anh cường . Bữa trước định bán 50k vs anh này . Hỏi rat bao nhiêu thì anh này bảo là rate 60 . Mà lúc đó thì rate ở trên muastr đã 63 64 rồi :( hỏi anh ý là tại sao trên mua str là 64 anh ý bảo là giá trên đó tầm bậy tầm bạ tin làm gì em ơi ??? Mình thấy nực cười quá nên thôi đi bán cho người khác cho lành :D

Trước nó có nói xấu site mình nhiều rồi. Nhiều người cũng có nói lại với mình nhưng cũng ko chấp, không ngờ giờ nhiều người phản đối nó vậy. Tại ăn ở cả thôi :D

ăn ở...dơ thì chịu, trách ai bây giờ. " Tiên trách kỷ, hậu trách nhân" , thôi mình xem lại cách ăn ở đây hy vọng ở sạch hơn 1 chút @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week