RW hơi buồn với cách xử lý của a @Cuong763

Status
Not open for further replies.
Phải ns là chịu thua với anh cường . Bữa trước định bán 50k vs anh này . Hỏi rat bao nhiêu thì anh này bảo là rate 60 . Mà lúc đó thì rate ở trên muastr đã 63 64 rồi :( hỏi anh ý là tại sao trên mua str là 64 anh ý bảo là giá trên đó tầm bậy tầm bạ tin làm gì em ơi ??? Mình thấy nực cười quá nên thôi đi bán cho người khác cho lành :D

Mình giao dịch với cậu này cũng nhiều, nhưng mà chưa thấy lần nào bị như vậy. Lần nào cũng chuẩn. Bạn cần giao dịch nhanh gọn sau khi chốt giá. Trước khi chuyển nên ok với nhau về giá. Mình chỉ bán 1 lần 20-30k thôi nhưng k thấy vấn đề gì. Thấy anh em toàn chửi không :D Còn giao dịch nhỏ quá, 1k thì ng` ta có quyền không bán.. 1k có 60k mất công giao dịch. Giờ giá của exchange vs bên muastr.com thì chỉ chênh nhau 1 giá thôi nên mình cũng hay bán ở bên đó.

cứ im im rồi mọi chuyện sẽ qua :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mỗi ngày tôi sẽ vào topic và up 1 lần cho đến khi cuong gì gì đó vào xin lỗi chủ thread và toàn thể forum mới thôi :rolleyes::rolleyes:

cứ im im rồi mọi chuyện sẽ qua :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mỗi ngày tôi sẽ vào topic và up 1 lần cho đến khi cuong gì gì đó vào xin lỗi chủ thread và toàn thể forum mới thôi :rolleyes::rolleyes:
Bạn để cho người ta đường làm ăn chứ. Ác.vậy hehe.

upppppppppppp

Có lần định bán ở đây ... Nó bảo có ít đồng lẻ nên bị ép gía ... cạch lun ko bao giờ giao dịch nữa ...

Last edited:
upupup cho anh em đọc nào

có lẽ nên góp ý admin lập 1 topic sticky poll vote các dịch vụ tốt đập ngay vào mắt các member khi vào box exchange để cho mấy dịch vụ đầu dê thịt chó này chả ai thèm vào :)

bác này thì uy tín chuyện tiền bạc,nhưng vơ vét thì thôi rồi,đâm ra thành bẩn bựa với anh em MMO

bác này thì uy tín chuyện tiền bạc,nhưng vơ vét thì thôi rồi,đâm ra thành bẩn bựa với anh em MMO
tiền bạc thì hầu hết các dịch vụ lâu đều uy tín cả :) Nhất là những dịch vụ đã hoạt động >1 năm.

Quan trọng là khâu support . Mấy ông EX thì kiếm tiền bằng đồng tiền của người khác. Nói thẳng ra là nghề nhàn nhã nhất forum luôn. Đã hút máu lại còn muốn hút cả tuỷ thì đúng là ..... :mad:

cuong763: mẹ cao quá

có khi nào trở thành cuong dollar ko, làm ăn béo bở quá mà ^^

Thấy nhiều người ý kiến nhỉ, trước mình làm ăn với anh này vẫn ok mà. Có lúc xả hơn 300k str ( lúc rate 66 đang tụt thảm hại ), anh ấy vẫn send tiền đúng giá lúc chốt sổ mà :) . Chắc do rate down mạnh quá anh k kịp xả, thông cảm được thì thông cảm thôi mà. Làm ăn là lâu dài
Ex thì phải nhặt từng đồng nhỏ góp lại thì mới có li caffe qua ngày chứ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week