RW hơi buồn với cách xử lý của a @Cuong763

Status
Not open for further replies.
1 phút chùn lòng mà ngàn năm mất tín

thằng STR với BTC giá lên xuống liên tục mà, trước khi buôn bán 2 bên nên chốt 1 giá lại rồi giao dịch. Thời hạn tối thiểu cho 1 giao dịch khoảng 1 phút, để tránh biến động quá mạnh, ảnh hưởng tới 1 trong 2 bên.

bác ấy chỉ giống như là đang "đầu tư chứng khoán ko bao giờ lỗ" (mà lỗ khách hàng chịu) thôi mà :D :D

kiểu như ôm vào để xem có lên không,xuống thì trả lại,kinh doanh có chiến lược ghê chứ bộ=]]thím ấy chơi ko đẹp rồi,bỏ đi

thằng STR với BTC giá lên xuống liên tục mà, trước khi buôn bán 2 bên nên chốt 1 giá lại rồi giao dịch. Thời hạn tối thiểu cho 1 giao dịch khoảng 1 phút, để tránh biến động quá mạnh, ảnh hưởng tới 1 trong 2 bên.
tên ex chơi cờ hó với khách quá rỏ rồi, đã chốt giá rồi ok hết r người ta send xong thì bảo bận ko send $ 1 lát sau thì bảo ko mua nữa vì giá cao @@

bác ấy cũng biết cách làm ăn đó chứ :D :D ko bao giờ lỗ :)) chắc đang ngồi vắt óc nghĩ ra lý do lên trả lời anh em đây mà =))

mọi lần giao dịch suốt mà smod . cái giá 67 là bác ý vừa update trạng thái yh là e buzz luôn. còn đang tăng giá ý
Lúc đó bên muastr.com là cũng 66,7 hay 66,8 rồi

Thằng này lúc trước có add yahoo nó mà nó bẩn tính quá irgone luôn tới giờ :D

bây giờ mới biết nhiều người bức xúc hắn thật
tưởng đâu nó khinh người nghèo
ai ngờ là tính bẩn thôi :v

Làm ăn phải lấy chữ tín lên làm đầu. Bên MUASTR.COM mình cũng lỗ không ít lần. Có đêm gần sáng giá lên khách xả hàng gần 200 triệu, sáng dậy giá đã hạ ko bán kịp nhưng vẫn phải thanh toán cho khách đúng giá tại thời điểm khách bán. Buôn bán khổ lắm chẳng sung sướng gì đâu :(

làm ăn bẩn bựa vãi cả ra :)

Làm ăn phải lấy chữ tín lên làm đầu. Bên MUASTR.COM mình cũng lỗ không ít lần. Có đêm gần sáng giá lên khách xả hàng gần 200 triệu, sáng dậy giá đã hạ ko bán kịp nhưng vẫn phải thanh toán cho khách đúng giá tại thời điểm khách bán. Buôn bán khổ lắm chẳng sung sướng gì đâu :(

làm ăn lúc lời lúc lỗ mà bác, nhỡ 200tr lúc đó nó tăng 10% thì ngon :D

làm ăn lúc lời lúc lỗ mà bác, nhỡ 200tr lúc đó nó tăng 10% thì ngon :D

Cũng mong sớm mai thức dậy thấy lời mà toàn thấy lỗ. Chắc số em chưa đến lúc hưởng :D

Last edited:
:D :p thế mới giữ được mối to chứ a :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week