Rút USDT từ Poloniex có ổn không?

PWhoKnowsB

Junior
Reactions
83
MR
0.115
Hi anh em,
Hiện tại mình có tầm khoảng 1K USDT trên poloniex.
Mà do bữa có thấy vài người rút không được.
Nên muốn hỏi các anh em khác rút có được không?

Nhờ mọi người cho ý kiến.
Thank anh em.

Hi anh em,

Thank anh em.
rút bị pending, ban mua eth rồi bán , nhanh gọn hơn 5p có

ae cho hỏi giờ mún rút tiền từ sàn polo qua wex thì rút ntn cho đỡ tốn phí nhất ạ :D

Có sàn nào cho mua Altcoin bằng USDT không các bác?, thấy tren san bittrex có vài con cho mua USDT à

Hi anh em,

Thank anh em.

hi bạn, thế bạn đã rút được USDT trên polo chưa? làm thế nào chỉ mình với, mình muốn rút về Remitano

do phí chuyển USDT cao quá, nen mình thử chuyển đồng Ripple qua lại giữa các account Poloniex với nhau mà nó cũng báo "invalid address", cũng may cho cancel nên tiền ko mất.
nhưng ban mình chuyển Rip sang ví khác, thì ko những ko thành cong mà còn bị mất luôn số tiền đó.
thanks nhiu nhe

hi bạn, thế bạn đã rút được USDT trên polo chưa? làm thế nào chỉ mình với, mình muốn rút về Remitano

do phí chuyển USDT cao quá, nen mình thử chuyển đồng Ripple qua lại giữa các account Poloniex với nhau mà nó cũng báo "invalid address", cũng may cho cancel nên tiền ko mất.
nhưng ban mình chuyển Rip sang ví khác, thì ko những ko thành cong mà còn bị mất luôn số tiền đó.
thanks nhiu nhe

Cuối cùng là mình convert nó qua ETH rồi bán cho exchanger bạn à.

Cuối cùng là mình convert nó qua ETH rồi bán cho exchanger bạn à.

ẽxchanger là ai bạn nhỉ? mình mới chơi nên ko rõ lắm, giải thích giúp mình nhé. thanks :) trước giờ chỉ giao dịch trên Remitano rồi rút tiền mặt về VCB thui

thanks nhiu nhe
test send $1-2 trước rồi hãy send số tiền lớn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week