• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rút tiền về VCB chưa thấy về

lvlinh

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là em rút tiền từ paypal về thẻ ngân hàng hôm 24/12 completed nay vẫn chưa về em lo lắm ạ, lúc thêm em không nhớ rõ STK mình đúng không có cách nào xem lại không ạ
nếu số tài khoản sai em có bị mất tiền không,

mỹ nghỉ giáng sinh

Muốn biết bank mình sai hay đúng thì bạn vào Profile > add bank
Gõ cái bank VCB chuẩn của bạn vào
+ nếu add đc bank new thì có nghĩa là bạn đã withdraw sai số tài khoản
+ nếu paypal báo tài khoản đã sử dụng trên paypal này thì chuẩn bank

Bên Paypal đang nghỉ lễ giáng sinh nên bạn chờ tầm chiều t3 hoặc ngày t4 là có nhé

à, nếu nó ko nghỉ- xử lý tự động hoặc vẫn làm việc thì có thể hôm nay vẫn chưa có, đợi ngày mai
bình thường vẫn ko tính t7, cn mà

Muốn biết bank mình sai hay đúng thì bạn vào Profile > add bank
Gõ cái bank VCB chuẩn của bạn vào
+ nếu add đc bank new thì có nghĩa là bạn đã withdraw sai số tài khoản
+ nếu paypal báo tài khoản đã sử dụng trên paypal này thì chuẩn bank

Bên Paypal đang nghỉ lễ giáng sinh nên bạn chờ tầm chiều t3 hoặc ngày t4 là có nhé
thank cậu nhiều

mấy pro cho mình đối với thẻ VCB, khi mình add bank thì cái chổ 2 dòng cuối là mình điền số tài khoảng hay số thẻ vậy?
và 2 dòng này mình điền số giống nhau phải ko ạ?:rolleyes: vd trên là 123456789 thì dưới cũng 123456789

mấy pro cho mình đối với thẻ VCB, khi mình add bank thì cái chổ 2 dòng cuối là mình điền số tài khoảng hay số thẻ vậy?
và 2 dòng này mình điền số giống nhau phải ko ạ?:rolleyes: vd trên là 123456789 thì dưới cũng 123456789
điền số tk
trên dưới phải giống nhau rồi

Mình có thẻ visa vcb thì dùng nó rút đc không bạn, cũng phí 60k à?

Tình hình là em rút tiền từ paypal về thẻ ngân hàng hôm 24/12 completed nay vẫn chưa về em lo lắm ạ, lúc thêm em không nhớ rõ STK mình đúng không có cách nào xem lại không ạ
nếu số tài khoản sai em có bị mất tiền không,
bác thớt tiền về chưa v ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom