Rút tiền về bank

maholaca522

Senior
Reactions
104
MR
0.000
mình có cái thẻ acb visa prepaid dùng để veri ac pp. giờ mình dùng tài khoản thẻ này rút về bank đc ko các bác, tại nhân viên nói thẻ này ko liên kết với tk ngân hàng nên cũng lo lo

rút là rút về tài khoản ngân hàng nhé. ATM VCB cũng được chứ ko nhất thiết là visa. Thẻ ACB prepaid cần mở thêm tài khoản ngân hàng để rút.

mình có cái thẻ acb visa prepaid dùng để veri ac pp. giờ mình dùng tài khoản thẻ này rút về bank đc ko các bác, tại nhân viên nói thẻ này ko liên kết với tk ngân hàng nên cũng lo lo

Thẻ ACB prepaid vừa very vừa rút bank được nha bạn, số TK chính là số thẻ :)

mình rút paypal bảo complete nhưng bank vẫn chưa có tiền. không biết mấy ngày đấy. cũng được 2 ngày rồi

Như cậu ở trên đã nói. Withdraw về thẻ ACB Prepaid Ok.
Giờ em mới biết, tưởng số thẻ và tk bank khác nhau
Tùy từng loại thẻ. VD: Thẻ ACB visa prepaid,Master Card... có số thẻ trùng với số tài khoản là 16 số ghi trên thẻ. Thẻ visa debit ACB có số thẻ là 16 số ghi trên thẻ và số tk banks 9 số.
mình rút paypal bảo complete nhưng bank vẫn chưa có tiền. không biết mấy ngày đấy. cũng được 2 ngày rồi
Hnay ngày nghỉ mà c. Sang tuần có hàng.

Last edited by a moderator:
tiền đã về. Nhưng muôn mất, chưa kịp nôp học phí

tốt nhất acb mà chiến, mình đã từng rút scb nhưng tình hình thấy không ổn nên rút thử VCB, và đã gần 10 ngày, nhưng không thấy tiền đâu, hỏi ngân hàng có hold không thì nó nói không biết paypal là cái giống chi, nó bảo đợi chừng nào có thì hay.

xài đông á là ok nhất,sau khi completed là cứ xác định 2-3day business là tiền về ngay,cuối tuần completed thì đầu tuần nhận,đầu tuần completed thì cuối tuần nhận :). Thời gian từ pending > completed thì tùy trust paypal với acc mình,acc từng rút tiền nhiều lần liên tục,có gỡ limit ròi thì cứ sau 1 ngày rút là completed :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,635
171,669
Latest member
manvipinfo
Back
Top Bottom