Xin cách rút tiền từ ví coinbase

Mình nhận đc 1000$ vào ví coinbase, mà ko rút đc, cũng ko mua bnb làm phí đc, vì mình ko có dùng thẻ visa, bác nào có cách rút ko ạ, xin hậu tạ.

Attachments

236.7 KB · Views: 6,343
sàn ni nghe nói cấm người VN mà

Không cấm VN nhưng không cho mua bán thôi coins trên đó. Bạn gửi đi sang sàn khác, binance rồi p2p lấy vnd thôi

Túm lại là usdt trên sàn coinbase hay ở đâu nhỉ? Sao bác kia nói check đc là usdt scam bên sàn binance là sao? check sao ra vậy?

Coinbase có 3 app chính là:
1. Coinbase: Sản phẩm đầu tiên, là ví lưu trữ sau phát triển lên thêm cả mua bán, quy đổi sang tiền thực
Chức năng mua bán chỉ hỗ trợ hơn 100 quốc gia (không có VN). Các nước không hỗ trợ thì chỉ dùng như ví điện tử, nạp rút coin bình thường nhưng không mua bán chuyển đổi đc

2. Coinbase Pro: Sàn giao dịch của Coinbase, cũng chỉ hỗ trợ 1 số nước (không có VN)

3. Coinbaser Wallet: Ví phi tập trung, cũng như các ví phi tập trung khác, Coinbase Wallet dùng cho tất cả mọi người, không cần KYC, chỉ cần lưu Pivate Key là đc

Cái bạn hỏi là Coinbase Wallet, có điều "USDT" trên ví của bạn là token fake, không phải hàng thực, không có giá trị.
Mỗi token đều có Smart contract riêng, bạn có thể lên coinmartket cap để check Contract của từng token

Coinbase có 3 app chính là:
1. Coinbase: Sản phẩm đầu tiên, là ví lưu trữ sau phát triển lên thêm cả mua bán, quy đổi sang tiền thực
Chức năng mua bán chỉ hỗ trợ hơn 100 quốc gia (không có VN). Các nước không hỗ trợ thì chỉ dùng như ví điện tử, nạp rút coin bình thường nhưng không mua bán chuyển đổi đc

2. Coinbase Pro: Sàn giao dịch của Coinbase, cũng chỉ hỗ trợ 1 số nước (không có VN)

3. Coinbaser Wallet: Ví phi tập trung, cũng như các ví phi tập trung khác, Coinbase Wallet dùng cho tất cả mọi người, không cần KYC, chỉ cần lưu Pivate Key là đc

Cái bạn hỏi là Coinbase Wallet, có điều "USDT" trên ví của bạn là token fake, không phải hàng thực, không có giá trị.
Mỗi token đều có Smart contract riêng, bạn có thể lên coinmartket cap để check Contract của từng token
Xin chào bạn tôi sử dụng ví coinbase wallet tôi nạp tiền và mua bán giờ tôi không rút được tiền chăm sóc khách hàng của ví trước hỏi còn trả lời giờ hỏi không ai trả lời. Bạn có rành về ví này không giúp tôi làm sao rút được tiền với được không bạn

Xin chào bạn tôi sử dụng ví coinbase wallet tôi nạp tiền và mua bán giờ tôi không rút được tiền chăm sóc khách hàng của ví trước hỏi còn trả lời giờ hỏi không ai trả lời. Bạn có rành về ví này không giúp tôi làm sao rút được tiền với được không bạn
Coinbase Wallet là ví phi tập trung mà, làm gì có chuyện không rút được, cho dù có lỗi chăng nữa thì chỉ cần lấy Pivate Key/seed phase sang ví khác truy cập là đc
Bạn check xem cái bạn dùng là Coinbase Wallet hay là Coinbase

Coinbase Wallet là ví phi tập trung mà, làm gì có chuyện không rút được, cho dù có lỗi chăng nữa thì chỉ cần lấy Pivate Key/seed phase sang ví khác truy cập là đc
Bạn check xem cái bạn dùng là Coinbase Wallet hay là Coinbase

View attachment 255994
Coinbase nó khóa tài khoản người dùng Việt Nam rồi à ae.

Coinbase nó khóa tài khoản người dùng Việt Nam rồi à ae.
Coinbase ngừng cung cấp dịch vụ cho người dùng VN (và các nước không hỗ trợ) từ 25/9/2023 rồi
Trước đó thì nó cũng gửi email liên tục trong vòng 6 tháng nhắc nhở người dùng rút tiền

Còn Coinbase Wallet là ví phi tập trung nên vẫn dùng bình thường

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week