Suggest Rút tiền từ tài khoản Paypal về tài khoản ngân hàng Vietinbank

swif code cậu lấy ở đâu vậy, mình tưởng không có phần số đằng sau chứ
VietinBank: ICBVVNVX

cho mình hỏi, acc đăng ký tầm bao nhiêu tháng thì khi rút không bị hỏi thăm, tại bữa trước, có đọc cm của bro nào đó, nói rằng PP còn trẻ mà withraw về bank là nó cho limited. :D

cho mình hỏi, acc đăng ký tầm bao nhiêu tháng thì khi rút không bị hỏi thăm, tại bữa trước, có đọc cm của bro nào đó, nói rằng PP còn trẻ mà withraw về bank là nó cho limited. :D
Phụ thuộc vào nguồn tiền thôi

Được nhé bạn. Nhưng không verify, Bạn chỉ có thể rút tối đa nó cho phép, còn khi verify rồi, bạn rút vô tư thoải mái:)
mình muốn rút về đông á, thớt có kinh nghiệm chia se với

mình muốn rút về đông á, thớt có kinh nghiệm chia se với
Thì bạn tìm thông tin tên ngân hàng, swift code, tên tài khoản, số tài khoản, add vào paypal là rút được à.các thông tin trên phải thật chính xác, nhất là tên tài khoản dễ bị nhầm và đảo lộn giữa paypal và tài khoản ngân hàng.

Thì bạn tìm thông tin tên ngân hàng, swift code, tên tài khoản, số tài khoản, add vào paypal là rút được à.các thông tin trên phải thật chính xác, nhất là tên tài khoản dễ bị nhầm và đảo lộn giữa paypal và tài khoản ngân hàng.
số rút tối thiểu là bao nhiêu vậy bạn

Tên trong tk PP + Tên Bank trùng nhau . Thì cứ add vào with thoải mái , chứ bank nào mà tiền chả về :D

Tên trong tk PP + Tên Bank trùng nhau . Thì cứ add vào with thoải mái , chứ bank nào mà tiền chả về :D
tên trong payl pal khac tên trong bank có đc ko bác

Cho mình hỏi 1 chút:

- Thứ nhất là tên mình thế này có sợ không khớp với tên ngân hàng không (Lê Thành Chung), dùng visa nào cũng Verified được ạ?

- Thứ hai là Bank name này phải điền như thế nào? Acount number hỏi để lấy ạ?

Cảm ơn các bạn rất nhiều :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,559
Latest member
kimsmotorbike

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week