• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Rút tiền từ PP về Vietinbank không về?

ngon
:D

Tài khoản nào cũng rút được nhé. Thường t rút thứ 7 tuần này thì thứ 4 tuần sau co tiền chậm thì thứ 6
711A đó.
Hôm nay with 1k5 thì vẫn chưa thấy complete. 2 lần đầu thì chưa đến nửa tiếng complete.
Giờ hơn nửa ngày vẫn pending.
Có khi nào rời xa :(

Thường mà. Nửa tiếng là thi thoảng hên mới lẹ thế thôi, chứ thường trong 24h

711A đó.
Hôm nay with 1k5 thì vẫn chưa thấy complete. 2 lần đầu thì chưa đến nửa tiếng complete.
Giờ hơn nửa ngày vẫn pending.
Có khi nào rời xa :(

Điền đúng thì về hết mất đi đâu mà sợ

mình rút lần đầu mà thứ 2 tuần trước của tuần trước đến giờ chưa thấy gì

ACB rút mấy năm rồi , đặt lên rút thứ 2 giờ đang ngáo chờ tiền

ACB. Rút từ thứ 7, 1 acc completed vào CN, 1 acc completed vào thứ 2 mà giờ cũng chưa thấy đâu. Đợt trước thì sáng thứ 4 có rồi :oops:

Em cũng complete thứ 2 mà giờ chưa về , bác đã về chưa vậy :oops:

Em cũng complete thứ 2 mà giờ chưa về , bác đã về chưa vậy :oops:
1 acc về lúc trưa thứ 5, 1 acc về lúc 5h kém chiều thứ 5 bác ạ

Confirm là Vietin TK 711A vẫn rút bình thường nhé. Thứ 2 rút, sáng Thứ 5 có SMS báo số dư.

Có ai rút về BIDV không ạg. Ai rút rồi review giúp mình cái. Vietin mình không dùng thường xuyên, mỗi tháng bị trừ 3300đ nên âm rồi. Giờ rút về nó trừ số âm và giữ lại 50k thì chết tớ.

nhặng lên làm gì mấy
bac

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom