Suggest Rút tiền từ PP về Vietinbank không về?

symlink2nd

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Tình hình là em rút từ thứ 5 tuần trước trừ thứ 7, cn là 4 ngày rồi mà tiền chưa về. Bác nào tư vấn giúp em với

Tình hình là em rút từ thứ 5 tuần trước trừ thứ 7, cn là 4 ngày rồi mà tiền chưa về. Bác nào tư vấn giúp em với

Coi lại tên, bank coi có sai gì ko? Sai thì chờ nó rf về pp còn ko thì đợi thôi chứ có gì mà lo lắng. :)

trướcc có rút về vietinbank 1 lần,,sau 14 ngày refund lại paypal..và từ đó không bao giờ rút về vietinbank nữa

làm cái visa ACB cho nhanh, sáng t2 rút sáng t4 về.

Bạn làm tài khoản 1010 loại vnđ của vietinbank nhá :D
mai gọi lên bank hỏi nó xem tiền về chưa cho nóng :))

ảo gì, sáng thứ 7 rút chiều thứ 2 ra check là có tiền, chậm tí thì sáng thứ 3 thôi
:eek: thật hay gió vậy, nó làm cả thứ 7 chủ nhật à

Đông Á rút tối thứ 5 tuần trước còn chưa về đây
haiz đã rút nhiều lần rùi nhá chứ ko phải lần đầu :oops:

Phải 3-4 business day (ngày làm việc, ko tính t7, CN) sau khi status trên PP báo completed thì mới nhận được tiền trong bank. Bạn rút thứ 5 trước thì cỡ thứ 3, thứ 4 tuần này là nhận đc. Hôm nay chắc phải có rùi, nếu không thì phải coi lại xem thông tin bank và PP có khớp không.

Rút ACB từ 2-11 đến giờ vẫn k thấy gì đây. Lên bank hỏi nó bảo ít pải 2 tuần mới về . Đói dàiiiiiiiiii

Rút ACB từ 2-11 đến giờ vẫn k thấy gì đây. Lên bank hỏi nó bảo ít pải 2 tuần mới về . Đói dàiiiiiiiiii

Làm gì có chuyện lâu như thế đc. Bạn rút về bank đó lần nào chưa? Nếu info khớp hết thì chỉ 3-4 ngày sau khi completed.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom