Request Rút tiền từ pp us qua freelancer được không các bác?

nguoichancuu

Junior
Reactions
216
MR
0.035
Nick mới toanh mà hỏi cái này thì rửa tiền chắc luôn :D
Làm thì chắc là làm được, nhưng khi chat, giao việc phải chuyên nghiệp, log chat đàng hoàng, giao việc tử tế rồi yêu cầu sửa đi sửa lại vài lần mới confirm xong việc. Lỡ nó giở chứng còn cãi được, chứ không phải giao job rồi rút tiền là bị bắn ngay.
Nhớ đầu năm cũng có mấy ông rửa tiền qua job trên CF :D

Nick mới toanh mà hỏi cái này thì rửa tiền chắc luôn :D
Làm thì chắc là làm được, nhưng khi chat, giao việc phải chuyên nghiệp, log chat đàng hoàng, giao việc tử tế rồi yêu cầu sửa đi sửa lại vài lần mới confirm xong việc. Lỡ nó giở chứng còn cãi được, chứ không phải giao job rồi rút tiền là bị bắn ngay.
Nhớ đầu năm cũng có mấy ông rửa tiền qua job trên CF :D
Sao bac bjt cf rửa tiền đc hay vậy ? :D bác cũng chơi CF à :)

Bác nghi ngờ nick mới cũng được. ko quan trọng. em có nhiều acc pp us. nhưng mỗi acc ko có nhiều xèng đâu. mà kiểu này mướn bank thì chỉ có đói. nên muốn tìm cách chuyển về cho dễ dàng nhất thôi

Cái đợt bán Paypal toàn tiền tỷ ấy mà. Em thử chơi CF mấy lần nhưng nhác quá nên thôi, làm việc nhàn lương thấp thôi :D
@@ ! Vụ bán pp tiền tỷ đấy thông tin ở đâu thế nhỉ ? Thú thật mình cũng hốt đc 1 mớ từ vụ rửa tiền đấy :D cứ tưởng chỉ số ít người biết thôi, ko ngờ thông tin này cũng public nữa à :)

@@ ! Vụ bán pp tiền tỷ đấy thông tin ở đâu thế nhỉ ? Thú thật mình cũng hốt đc 1 mớ từ vụ rửa tiền đấy :D cứ tưởng chỉ số ít người biết thôi, ko ngờ thông tin này cũng public nữa à :)
Bán trên forum này chứ đâu :D 1 mail duy nhất mà cả chục k đô, bán đâu ba bốn cái. Mình cũng hóng hớt thôi chứ biết gì, lúc biết thì chậm chân rồi :D

Bán trên forum này chứ đâu :D 1 mail duy nhất mà cả chục k đô, bán đâu ba bốn cái. Mình cũng hóng hớt thôi chứ biết gì, lúc biết thì chậm chân rồi :D
vậy thì ko phải rồi :D , lúc đấy CF chỉ cho rút tối đa 50$ thôi, sau 1 tuần mới đc rút 50$ tiếp. Số $ quá thấp để dồn về cùng 1 PP

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back