Ask Rút tiền từ nhiều ví metamask

hoanglongbyte

Newbie
Reactions
11
MR
0.356
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
hi các bro, e có chục acc metamask mỗi acc có khoảng 1$ token, giờ e muốn gom hết lại về 1 ví thì khi chuyển e phải nạp 0.22$ eth vào làm phí thì mới chuyển token của e đi đc phải ko ạ.
và nếu sử dụng ví trust thì phí có thấp hơn ko ạ.
em cảm ơn !

Attachments

17.4 KB · Views: 70
Phải đó bạn , nạp eth arb vào 1 ví rồi chuyển qua lại phí rẻ hơn. 10$ mà phí 0,22x10=2,2, chuyển eth vào meta cũng mất gần 10$ rồi thì chuyển làm gì cho tốn công vậy bạn

Upvote 0
Phải đó bạn , nạp eth arb vào 1 ví rồi chuyển qua lại phí rẻ hơn. 10$ mà phí 0,22x10=2,2, chuyển eth vào meta cũng mất gần 10$ rồi thì chuyển làm gì cho tốn công vậy bạn
hiện tại mình gia công đc mỗi ví metamask lấy nhận đc 1$ ARB ấy bro, nên có thể sẽ làm sll rồi gom ra ví khác ấy ấy

Upvote 0
kèo arbio phải không. bác muốn chuyển eth sll chứ gì, làm cái tool lấy hết địa chỉ ví, rồi dùng tiện ích ví c98, kiểm tra xem mỗi ví cần bao nhiêu eth mạng arb thì vào cái tiện ích c98 đó gửi hàng hoạt eth từ 1 ví sang các ví đó, mà bác treo ghê thế, liên tục 24/7 mới dc 1 ví đủ min

Upvote 0
kèo arbio phải không. bác muốn chuyển eth sll chứ gì, làm cái tool lấy hết địa chỉ ví, rồi dùng tiện ích ví c98, kiểm tra xem mỗi ví cần bao nhiêu eth mạng arb thì vào cái tiện ích c98 đó gửi hàng hoạt eth từ 1 ví sang các ví đó, mà bác treo ghê thế, liên tục 24/7 mới dc 1 ví đủ min
e treo sll mà bro, thank bro nhé

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom