• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rút tiền từ ngân hàng Payza về Việt Nam = TRUST CARD

em ra techcomvank rut ko mat fee 1 xu nao ca. ma rate payza no lá$= 21360 vnd thi phai :D

TCB dễ dàng dị hã.Mà bác đức làm trung gian đi.AE nhờ nào .Or chủ topic cũng đc :)

rút được về với tỉ giá thật thì cũng lời thật đó nhưng xem lại tốn phí khác lớn..
Nếu acc pro thì mỗi khi nhận tiền đã mất fee... thay vì vậy dùng nhiều acc pz để khỏi mất fee :)

rút được về với tỉ giá thật thì cũng lời thật đó nhưng xem lại tốn phí khác lớn..
Nếu acc pro thì mỗi khi nhận tiền đã mất fee... thay vì vậy dùng nhiều acc pz để khỏi mất fee :)

dưới nhiêu $ mới k tốn fee dị bạn

vậy phai dang kí thui..Tốn tí nhưng mà chak:binhsua57:

Đợi xem anh ý trả lời câu hỏi của mình sao đã, nếu cái thẻ đó cho dùng đc nhiều email payza thì mình sẵn sàng làm cái.

Chứ nếu ko đc thì có lẽ thôi. Đa số anh em ở đây chẳng ai giao dịch trên 1k cả, toàn lẻ tẻ ko à.

Tài khoản đã tạo lâu rồi và đã verify thì có đăng ký mua được card này không Eric?

bác này nói giọng hình như ở hà tĩnh nghệ an thì phải

Cao thủ đây nè, cho ae ít kinh nghiệm chi tiết hơn đi cậu

Có gì đâu, cứ đặt 1 cái thẻ visa về, rồi withdraw từ acc PZ qua visa, mất khoảng 2 đến 3 ngày ( theo kinh nghiệm của tớ thì cách này rút về VN là tốt nhất, vừa nhanh, vừa ít bị hỏi han, tỷ giá lại quá ảo, hơn cả ở bank VN). Lưu ý 1 điều, thẻ visa này chỉ dùng đc cho 2 acc PZ thôi :D

Cho mình hỏi ngu chút , dùng nhiều acc pz là thế nào cậu, nhiều acc pz với 1 thẻ hay tương ứng 1-1

Anh eric giúp tụi em làm cái tut hoàn chỉnh nhe. Anh em trong 4room cảm ơn anh nhiều lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom