• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rút tiền từ ngân hàng Payza về Việt Nam = TRUST CARD

Ngồi đợi confrim :m099:

Haiz! Hình như hết thẻ dành chi Việt Nam hay sao ấy! Mà bác eric, lần trước khi đăng ký thì trong bao lâu nó gửi mail hướng dẫn confrim order card vậy bác! ít ngày
Theo bác thì thông tin cần để làm cái thẻ là:
Fee: 62$ (Dùng tiền payza để thanh toán lun phải ko bác :D) Chính xác(Lúc trước hình như 69$)
Info: Passport/CMND Chính xác
Verify Info: Hóa đơn thanh toán :) Chính xác
Sau khi thành công thì mất 1 tuần để thẻ về hả bác :)
Từ 1-3 tuần
Haiz! Hình như hết thẻ dành chi Việt Nam hay sao ấy! Mà bác eric, lần trước khi đăng ký thì trong bao lâu nó gửi mail hướng dẫn confrim order card vậy bác! ít ngày
Theo bác thì thông tin cần để làm cái thẻ là:
Fee: 62$ (Dùng tiền payza để thanh toán lun phải ko bác :D) Chính xác(Lúc trước hình như 69$)
Info: Passport/CMND Chính xác
Verify Info: Hóa đơn thanh toán :) Chính xác
Sau khi thành công thì mất 1 tuần để thẻ về hả bác :)Từ 1-3 tuần

Bác cho em xin số phone đi bác eric :m021: Buồn buồn call bác học hỏi kinh nghiệm :m131: Được thì nhá máy cho em nhé :m021:

EM vào web của bác thấy có mấy hình thức kiếm tiền mà trong rum này không thấy.hj không biết nên theo không.Cái Global One đó.

EM vào web của bác thấy có mấy hình thức kiếm tiền mà trong rum này không thấy.hj không biết nên theo không.Cái Global One đó.
Tùy em, ll với anh để nói thêm. Đỡ lạc chủ đề nhé

Bác eric thật nhiệt tình :m021:
Thay forum vì sự đóng góp trong lúc bác bận bịu cộng việc thế này
:m178::m178::m178:

Đồng ý là rút đc, các pro đã nghĩ là nhận quá 400$ thì tự động lên PRO, khi đó mất phí, và

- Lập email pz khác, thẻ đó sẽ ko xài đc
- Trung thành thì mất phí :D

Chán thằng PZ này nhỷ, hy vọng là rate được đẩy lên cao xíu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back