• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rút tiền từ ngân hàng Payza về Việt Nam = TRUST CARD

Thằng Payza làm vậy thì mới nhanh giàu chứ :)) Mấy bác than cũng chẳng làm gì đc :))

Rate làm sao mà cao đc cậu, cái chính là PP, PZ nó có chức năng đòi tiền, nếu nó mà như LR, thì chắc giá có thể sẽ tăng,

Lần trước em chọn cái free ship thì bị nó cancel ? .. Vậy phải chọn ship mất fee mới được ah anh eric ?

Cho mình hỏi là cái thẻ này có xài đc nhiều tài khoản Payza không?

Mình nhà nghèo sao có đủ 69$ làm thẻ đây trùi.
Ở VN làm cái thẻ Visa tốn có 50.000 đồng, làm cái thẻ PZ này mất đến 1.300.000 đồng. Đau não quá :binhsua155:

Như thế này, tiền khoảng >10k$ thì mới thấy lợi, chứ còn vài trăm chắc chết.

Thanks anh Eric. Hình như anh Eric sắm ô tô rồi thì phải :binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166:

chắc a chuẩn bị mở dịch vụ đi.Chứ làm thẻ mất fee quá.Nhờ a chuyển tiền về dùm nhỉ :))

chắc a chuẩn bị mở dịch vụ đi.Chứ làm thẻ mất fee quá.Nhờ a chuyển tiền về dùm nhỉ :))
Dịch vụ: Chuyển PZ cho Eric, Eric rút VCB tại VN bằng thẻ PZ, Eric vào ngân hàng chuyển tiền VNĐ vào TK VCB của mình (Sau khi đã trừ các khoản phí)
Anh em có ủng hộ Eric mở dịch vụ này không? :binhsua58:

ok cái này hay đó.........................................

anh ơi anh hướng dẫn thêm làm sao để lấy được cái thẻ đó đi

làm thẻ xong bác nhận tiền từ các tk payza khác vào thì có rút dc ko bác????????hay chỉ từ zeek về mới rút được thôi???:binhsua157:

Dịch vụ: Chuyển PZ cho Eric, Eric rút VCB tại VN bằng thẻ PZ, Eric vào ngân hàng chuyển tiền VNĐ vào TK VCB của mình (Sau khi đã trừ các khoản phí)
Anh em có ủng hộ Eric mở dịch vụ này không? :binhsua58:

tôi đồng ý.Cái này cũng hay.nếu uy tín và đảm bảo nữa.Thank

tôi đồng ý.Cái này cũng hay.nếu uy tín và đảm bảo nữa.Thank

nghe nói pz nhận từ nhiều tk đâu có cho rút đâu...:binhsua157:

hay anh Eric làm trung gian chuyển tiền đi nè...Vậy AE dc nhờ lắm..Uy tín nua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member