• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Rút tiền PPUS live về PO

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,633
MR
0.072
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Sau khi nghe anh e thông báo mọi thứ trở lại bình thường, thế là mình chuột bạch test lun.
và tiền đã trờ về PO 1 cách an toàn.

Anh e từ bây giờ thì cứ thoải mái add và rút PP live nhé.
Còn đây cách hướng dẫn add bank vào PP của PO, anh e tham khảo
http://community.payoneer.com/en/discussion/7293/paypal-you-cannot-add-a-bank-account-at-this-time

Thêm 1 e hàng nóng, các bác an tâm mà chiến

Last edited:
thế này k biết giá thẻ PO có lên k nhỷ :D

Sau khi nghe anh e thông báo mọi thứ trở lại bình thường, thế là mình chuột bạch test lun.
và tiền đã trờ về PO 1 cách an toàn.

Anh e từ bây giờ thì cứ thoải mái add và rút PP live nhé.
Còn đây cách hướng dẫn add bank vào PP của PO, anh e tham khảo
http://community.payoneer.com/en/discussion/7293/paypal-you-cannot-add-a-bank-account-at-this-time

CHÉM GIÓ ... Link của PO từ năm 2013 đưa lên cho gà xem à cậu ... CALL LÊN COI NÓ NÓI THẲNG LÀ KO CHO ADD PO nhé !!
Định đẩy giá PO card lên à ... =))) =))
- CÒN SHOW hình kia à ... Mình có khối nhé !!!

CHÉM GIÓ ... Link của PO từ năm 2013 đưa lên cho gà xem à cậu ... CALL LÊN COI NÓ NÓI THẲNG LÀ KO CHO ADD PO nhé !!
Định đẩy giá PO card lên à ... =))) =))
- CÒN SHOW hình kia à ... Mình có khối nhé !!!
ko add dc thì xem lại cách ăn ở thế nào đấy, ng ta làm dc bạn ko làm dc Gato là ko tốt, đất nước còn chậm phát triển là do còn có những con ng có suy nghĩ như thế, cái proof to thế kia mà ko có mắt nhìn hay sao.

hóng coi sao
Hàng nóng hổi vừa quất đêm qua, PO dạo này đang thoáng nhé, anh e chiến nhanh kiếm mì gói ăn trung thu.

Rút tiền về thì ok đó. nhưng quan trọng là nó hỏi nguồn tiền, nếu nguồn tiền ok thì rút vô tư nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom