SCAM Mời hoadongtien84 ra đảo nhé

U8111118

Junior
Reactions
300
MR
0.002
Đầu năm cứ phải làm phát report phát

Tình hình là có ông bạn call bảo ICQ 699582392 ngày trước của mày đang pm hỏi tut và nói chuyện như kiểu mạo danh ấy

Mình bảo ICQ đó bỏ hơn năm rồi sao mà chát đc ông có chụp log cho xem đúng thật

Ngày trước cái ngày mình bỏ email ,icq này là do máy bị hack , cài trogian mất 2k$ PO và 2k$ PM
Vụ này chắc @acevnvn vẫn nhớ giúp tôi nhỉ

Chuyện qua hơn năm rồi nhưng tiền thì ai cũng xót , vụ $ thì không có bằng chứng nên không report đc

Nhưng vụ hack ICQ thì theo luật cũng đủ banned rồi

Đây là IP login trái phép :

ip hack.png
ip hack 2.png

Truy IP Address 117.0.56.62 thì ra mem @hoadongtien84 nên report luôn cho khỏi bẩn forum nhé

IOS login nên khỏi lí do lí trấu nhé

Ngoài ra , ICQ thằng scam mình là 697552094 Nelly Furtado nếu anh em biết nó ở forum nào có ICQ này để mình đưa Proof nhờ report luôn cho sạch nhé

ANh cuipap1984 teamview xử lí giúp em nhé

Sau khi check lịch sử mem trên toàn liên quan Ebay , PAypal us thì chả nghi ngờ gì nữa vì cái thằng cam mình 697552094 Nelly Furtado đã từng đc mình chỉ dẫn Ebay một cách tỉ mỉ , vậy mà ăn cháo đá bát vãi

Sau khi check lịch sử mem trên toàn liên quan Ebay , PAypal us thì chả nghi ngờ gì nữa vì cái thằng cam mình 697552094 Nelly Furtado đã từng đc mình chỉ dẫn Ebay một cách tỉ mỉ , vậy mà ăn cháo đá bát vãi
Không chỉ tôi ăn phở trả tiền :(
Thôi thì làm gì thì đến cùng đê

Mình thấy cái tính năng check trùng ip ở forum mình cũng có - mà tại sao lại chỉ cấp cho mỗi mod có quyền hạn dùng nhỉ ? vì memb dùng cũng có sao đâu - càng nhiều memb dùng càng tốt chứ nhỉ ? sẽ chống clone và spam khá hiệu quả đấy @Shin . Mặc định xenforo có thể cho tất cả memb dùng tính năng này mà ? Vì mình thấy nó chả ảnh hưởng gì tới forum - mà góp phần làm trong sạch forum nhiều đấy

Mình thấy cái tính năng check trùng ip ở forum mình cũng có - mà tại sao lại chỉ cấp cho mỗi mod có quyền hạn dùng nhỉ ? vì memb dùng cũng có sao đâu - càng nhiều memb dùng càng tốt chứ nhỉ ? sẽ chống clone và spam khá hiệu quả đấy @Shin . Mặc định xenforo có thể cho tất cả memb dùng tính năng này mà ? Vì mình thấy nó chả ảnh hưởng gì tới forum - mà góp phần làm trong sạch forum nhiều đấy
View attachment 89683
Không pub để nó quên mà hở em ơi
Pub tùm lum chả đứa nào dùng IP thật nữa âu

Em ấy đã tiêu hết 2kPO và 2kPM, giờ quành lại hỏi tut để mưu sinh thôi mà.

thằng 697552094 Nelly Furtado scam bị ban ở mấy forum rồi

View attachment 89683
:D ví dụ forum nào public ip của member đi ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom