Rút tiền PP về sacombank bị hold - cần giúp đỡ

HEHE được rồi a e ơi, mừng quá, mừng quá, nay nhận được cái mail của SCB nè:
"
Kính gửi Quý khách hàng,

Trung Tâm Dịch Vụ Khách Hàng (TTDVKH) rất cảm ơn Quý khách hàng đã quan tâm đến sản phẩm dịch vụ của Sacombank.

Món tiền sẽ được báo có trong 1-2 ngày tới. Quý khách hàng vui lòng kiểm tra số dư thẻ sau thời gian này.

"
Khả năng cao là có tiền rồi khj khj

mình bị rồi, nó xin đểu cậu đấy, đợt rút 7 triệu về mà nó xin đểu hết 2 triệu, đành cầm lòng đưa cho nó , chứ không là nó hold :(

Hi tình hình là đúng 1 ngày nhận được cái mail kia thì có tiền nhé a e, mình đã rút được tiền.
Vấn đề hold sacombank đã giải đáp xong hihi.
Cảm ơn anh em đã góp ý

Hi tình hình là đúng 1 ngày nhận được cái mail kia thì có tiền nhé a e, mình đã rút được tiền.
Vấn đề hold sacombank đã giải đáp xong hihi.
Cảm ơn anh em đã góp ý

Bạn gỡ được hold rồi thì cho anh em xin thông tin thêm đi :)

Mình cũng đang bị nó hold, rút tiền = PP limit mà giờ nó hold, cậu giúp mình với.
Bạn chụp hình trong PP cái chỗ bọn PP nó báo rút về bank complete, và mặt trước mặt sau của CMT + thẻ visa của bạn rút về rồi mail cho [email protected]
Nên mail buổi tối, đến chiều hôm sau có mail trả lời, sang ngày hôm sau thì đi rút tiền ok :D

Như tít, mình có rút 2 acc pp limit 180day về sacombank từ hôm 13/3/2015, nhưng lại bị hold mất tiền.
Nay gọi lên hỏi thì nó bảo chụp ảnh cái chứng từ từ nguồn gửi, nhưng mình ko biết cái đấy là cái gì.
Mong ai co thâm niên trong việc này giúp mình giải quyết sao với bên sacombank đây :d
Chủ thớt nên đăng ký thẻ elegant để rút tiền paypal nhé:
https://mmo4me.com/threads/the-visa-elegant-co-the-rut-tien-paypal-ma-khong-bi-hold.238693/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom