Help Rút tiền PP US không cần trùng Name với PO nhanh chóng, an toàn

Status
Not open for further replies.
bạn cho mình hỏi cách ver USPS của nó với, có cách nào ver trước khi tiền về ko? vì thường mình thấy khi có khoản fund đầu tiền về nó mới bắt ver :(

bạn cho mình hỏi cách ver USPS của nó với, có cách nào ver trước khi tiền về ko? vì thường mình thấy khi có khoản fund đầu tiền về nó mới bắt ver :(
thì bác tìm 1 nguồn tiền sạch có nguồn gốc rõ ràng để ver, kiếm mấy ông bán PP sạch liên kết PO mua ver cho nhanh. ver xong remove bank add vào PP nào cần with mà phang.

Mới bem xong, ngọt ngào và nhanh chóng. Anh e cứ thoải mái rút

đã từng bị HOLD 2 acc vì lần đầu rút nhé... phải úp bằng chứng nguồn tiền cho PO nớ mới nhả cho mình.. nhiều trường hợp bị dính thôi cậu à.. chứ ko phải lúc nào cũng bị HOLD bị lock
chụp hình paypal và ebay mình chụp chỗ nào @sheythanh1492 , inbox giúp tớ cái hình cậu chụp với(cậu bôi mấy cái nhạy cảm đi), tớ cũng bị hold $ ngay lần đầu hic,
thanks cậu

Ai chỉ đường veri USPS của PO với đi :v Rút tiền từ PPUS về.
hướng dẫn tớ veri payoneer với @hoangdouis12 , về 3 thẻ lọ mọ nó lock 2 mất rồi, hix,

Thanks

Ai chỉ đường veri USPS của PO với đi :v Rút tiền từ PPUS về.

Sau bao ngày đêm nghiên cứu, cuối cùng đã tìm ra tút rút PP ve PO nhanh gọn lẹ chả cần ver hay up iếc chứng minh nguồn tiền gì cả, đã share tút cho vài bác test ok thành công.Anh e cứ từ từ mà đào xới tiền nhé.

Last edited:
Sau bao ngày đêm nghiên cứu, cuối cùng đã tìm ra tút rút PP ve PO nhanh gọn lẹ chả cần ver hay up iếc chứng minh nguồn tiền gì cả, đã share tút cho vài bác test ok thành công.Anh e cứ từ từ mà đào xới tiền nhé.

bác này cho e hỏi e đăng ký PP bằng ip việt thì khi bên net nó pay thì có thể ăn mit k bác, tiền thì e làm bên you nên là tiền sạch ạ

bác này cho e hỏi e đăng ký PP bằng ip việt thì khi bên net nó pay thì có thể ăn mit k bác, tiền thì e làm bên you nên là tiền sạch ạ
cái này thì chỉ PP US, PP Viet thì xài bank viet cho nhanh. Tiền sạch thì lo lắng gì nữa, cứ thế mà quất

Có cái hình nào rút từ PP về 4,5 lần mà khác name không show cho anh em mở rộng tầm mắt được ko bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week