Ask Rút tiền Paypal?

drag0n

Junior
Reactions
69
MR
0.483
Mọi người cho em hỏi, hôm thứ 4 rồi em làm 2 lệnh rút giao dịch paypal. Rút lúc 15h30 chiều thứ 4 thì đã về sáng thứ 6 tuần rồi, nhưng lệnh rút lục 20h tối thứ 4 thì đến nay đã sáng thứ 2 vẫn chưa về bank là sao mọi người nhĩ?

Cách nhau có mấy tiếng mà sao giao dịch thứ 2 cách mấy ngày rồi e vẫn chưa nhận được tiền? Có khi nào lỗi không?

Solution
Thường thì 2 đến 4 ngày là có thôi bạn, nếu tới thứ 3 mà không có thì bạn Support xem sao ! :popo_big_smile:
Mọi người cho em hỏi, hôm thứ 4 rồi em làm 2 lệnh rút giao dịch paypal. Rút lúc 15h30 chiều thứ 4 thì đã về sáng thứ 6 tuần rồi, nhưng lệnh rút lục 20h tối thứ 4 thì đến nay đã sáng thứ 2 vẫn chưa về bank là sao mọi người nhĩ?

Cách nhau có mấy tiếng mà sao giao dịch thứ 2 cách mấy ngày rồi e vẫn chưa nhận được tiền? Có khi nào lỗi không?
Thường thì 2 đến 4 ngày là có thôi bạn, nếu tới thứ 3 mà không có thì bạn Support xem sao ! :popo_big_smile:

Upvote 1
Solution
Bác ơi cho em hỏi
Lúc trước em làm paypal bằng cái thẻ ACB
Sau này em add cái visa Vietcombank vào, em mới rút tiền từ Paypal về thì báo lỗi bên ngân hàng: "Insufficient credit limit - rejected"
Mình khắc phục làm sao thế ạ??
Em cảm ơn

Upvote 0
Bác ơi cho em hỏi
Sau này em add cái visa Vietcombank vào, em mới rút tiền từ Paypal về thì báo lỗi bên ngân hàng: "Insufficient credit limit - rejected"
Em cảm ơn
Lỗi bên bank là sao bạn, bạn chụp cái hình cho mình dễ hình dung nha.

Upvote 0
Bác ơi cho em hỏi
Em cảm ơn
mình nhớ paypal làm gì có chức năng rút tiền về thẻ visa nhỉ?

Upvote 0
20h thứ 4 thì nó tính sang là thứ 5 rồi, thứ 2 bạn sẽ nhận đc tiền

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week