Help Rút tiền Paypal về VN vài tỉ 1 lần có vấn đề gì không anh em?

nickchung

Newbie
Reactions
3
MR
0.025
Insuree Balance
0
Hi mọi người,

Cho mình hỏi về rút tiền Paypal về bank VN (tài khoản cá nhân), khi rút tầm vài tỉ 1 lần về thì có bị ngân hàng điều tra rửa tiền và đánh thuế j không?

thực ra là cty mình định bán digital goods nên hỏi vậy, ko phải rửa tiền bẩn j đâu các bác ợ.

Xin cảm ơn.

Hi mọi người,

Cho mình hỏi về rút tiền Paypal về bank VN (tài khoản cá nhân), khi rút tầm vài tỉ 1 lần về thì có bị ngân hàng điều tra rửa tiền và đánh thuế j không?

thực ra là cty mình định bán digital goods nên hỏi vậy, ko phải rửa tiền bẩn j đâu các bác ợ.

Xin cảm ơn.
chỉ sợ chưa đạt đến mức đó đã bị paypal cho nên đường vì high risk ( paypal nó không tin tưởng các account vietnam lắm đâu nhất là bán hàng ảo

Tiền công ty thì rút bằng tài khoản công ty đi bạn. Sao lại rút tài khoản cá nhân rồi lo lắng

nếu dc nên chia ra rút, còn ko thì nhận qua tiền cổng khác đi, số tiền lớn thế pp nó cho ăn limit cái là thôi tiêu luôn.

Hi mọi người,

Xin cảm ơn.

+Bạn rút tk PP [dạng Personal] khoảng 500tr là đã phải verfied tk qua PP , còn NH thì ok
Bạn rút tk PP [dạng Business] khoảng 1tỷ 1 lần thì xác định là ăn mít + khá phức tạp giấy tờ, theo mình thì chia ra mà rút. cứ mỗi lần khoảng 100-200tr.

> Sẽ có limit nhưng dễ gỡ hơn, trước khi rút nên alo PP một cái.

rút vài trăm là limit ko co cơ hội làm vài tỷ đâu

rút vài trăm là limit ko co cơ hội làm vài tỷ đâu

rút vẫn được, ở VN mình biết có công ty rút qua PP 1 lần 2 tỷ cơ....tất nhiên nguồn tiền phải sạch...

Ai cũng nói tới tiền tỉ làm rét quá, HN đang rất lạnh và có mưa phùn :( ...

làm ăn giấy tờ sổ sách đàng hoàng chả ai khóa tài khoản bạn đâu nhất là tụi US , bạn kiếm được nhiều tiền thì thằng PP nó kiếm được từ bạn kha khá

Gia cát dự "Công Ty" này chuyên đi thu mua digial good ở các nguồn linh tinh beng rồi mang qua mẽo bán, muốn accept Paypal để tiếp cận đc nhiều đối tượng khách hàng ở bễn hơn .....
Cứ ăn disput nhiều thì ngất hết :cool: ...

Chỉ là gia cát dự cho vui bà con cứ chém thoải mái nhé, mang tính chất giải trí :D

vài tỷ thì tốt nhất cứ chia ra 1 tuần vài trăm cho an toàn hơn

thủ đô nay lại trở lạnh, mát quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week