Rút tiền paypal về thẻ VCB thường không phải VISA có được ko?

pesgta

Junior
Reactions
19
MR
0.003
Như tít ạ, lần đầu rút về paypal nên e còn hơi bỡ ngỡ. E chỉ rút tầm 10$ thôi nhưng thẻ VCB của e là thường chứ ko phải visa thì chỉ cần add bank thôi đúng ko ạ? Cho e hỏi luôn phí rút tiền là bao nhiêu? bao lâu thì tiền về và tỉ giá luôn ạ? :D

rút bình thường

add ngân hàng theo đúng chỉ dẫn - đặt lệnh rút nó sẽ ra tiền về vnd - và sẽ thấy được fee
maf10$ rút về chắc mất ko ít hơn 60k --> bán cho nhanh - còn rút để thử thì cứ rút

add ngân hàng theo đúng chỉ dẫn - đặt lệnh rút nó sẽ ra tiền về vnd - và sẽ thấy được fee
maf10$ rút về chắc mất ko ít hơn 60k --> bán cho nhanh - còn rút để thử thì cứ rút
Hix tận 60k luôn à bác, mà mất bao lâu v bác, tỉ giá thế nào, paypal chưa verify có rút đc k?

Hix tận 60k luôn à bác, mà mất bao lâu v bác, tỉ giá thế nào, paypal chưa verify có rút đc k?
Tỷ giá thì bác cứ vào đặt lệnh ratus --> nó quy ra vnd luôn cho - tầm 20 -21x hay sao đó -

Chỉ chỗ em bán vài $paypal đi bác!

Như tít ạ, lần đầu rút về paypal nên e còn hơi bỡ ngỡ. E chỉ rút tầm 10$ thôi nhưng thẻ VCB của e là thường chứ ko phải visa thì chỉ cần add bank thôi đúng ko ạ? Cho e hỏi luôn phí rút tiền là bao nhiêu? bao lâu thì tiền về và tỉ giá luôn ạ? :D

Theo cá nhân mình thì nếu tiền Paypal nguồn sạch sẽ tốt nhất là rút về bank chính chủ vì bán tiền rủi ro khá cao. Paypal họ sẽ limit nếu phát hiện các hình thức như rửa tiền , gian lận , buôn bán tiền. Rút về thì rate tầm 21.8 và 3 - 4 ngày về đến Bank VN nhé bạn thớt :)
Mình xài visa ACB đặt lệnh rút thứ 6 thì tầm thứ 2 3 tuần sau là tiền về đến thôi.

Chỉ chỗ em bán vài $paypal đi bác!
vào topic buy sell trade hoặc exchange money nhé
trong đó có vài mem thu mua PP uy tín đó - mình ko ghi ra ở đây sợ Scam - bạn hãy là người chọn người mua nhé

rút về bank, phí 2 lần nhé. tổng là 120K. chủ yếu ng ta rút về tầm 1k trở lên thì mơi đỡ lỗ chút....
còn ít quá, nhiều khi sell lại cho nhah

P/s có sell pm mình nghen:p

đc

được bạn. Bạn chỉ cần add SWIFT CODE, Tên VCB quốc tế và TÊN CHỦ THẺ là ok. Nếu bạn có PP liên tục thì mình thu hoài luôn. tỉ giá tốt. Skype - live:tripatrick (Huan Patrick), DĐ: 01266217675

Các bác cho mình hỏi mình vừa yêu cầu rút về ACB bằng thẻ VISA Debit chứ không qua bước add bank có swift code... này nọ thì có vấn đề gì không ạ? Đã cách đây 3 hôm rồi vẫn chưa thấy money về thẻ ACB visa debit.

Phí 160k :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom