• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rút tiền paypal từ hôm 28-07 đến giờ mà tiền chưa có về

- update paypal with bank VN
- E with thường là t2 đầu tuần, và tầm trưa thứ 4 là tn đã về bank.
- E with bank ACB .

Đừng có rút về sacombank nữa, sacom giờ ko rút đc nữa đâu

tình hình tiền về bank hoặc refund chưa thớt

ACB có vẻ ngon nhất, 1 acc thì bthuong khoảng 4 ngày (7ngày - tính cả t7,cn) là về, hôm trước có 1 acc lôi ra dùng rút 2 ngày tiền đã về rồi, chả hiểu :D :D :D

Khả năng cao là thời gian tới dân tình từ bỏ PP hết :(
từ bỏ mấy cái ngân hàng 4` của VN thôi, chứ ai bỏ PP
mịa... ròi dần dần hội nhập mà mấy thèng đần VN làm ăn kiểu này rồi ra đảo hết

Tình hình là nhận đươc tiền rồi nha CÁC bạn . Tiền về lâu rồi mà do Saccombank nó giữ tiền lai kiểm tra ông nội nó hay gì đó .Bữa cầm đầy đủ giấy tờ ra nó mới chịu kiểm tra . Rồi cộng vô tài khoản
Vậy mà gọi điện lên tổng đài nó cứ nói ko có

Last edited:
Tình hình là nhận đươc tiền rồi nha CÁC bạn . Tiền về lâu rồi mà do Saccombank nó giữ tiền lai kiểm tra ông nội nó hay gì đó .Bữa cầm đầy đủ giấy tờ ra nó mới chịu kiểm tra . Rồi cộng vô tài khoản
kiểm gì mà kiểm... bà nội chúng nó..! chúng cứ giữ tiền, gọi là chiếm dụng vốn... để đầu tư cái khác kiếm lời, hoặc tệ hơn nữa thì... tham nhũng đút túi riêng rùi té (hạ cánh.. hậu quả kệ mi.e thèng nhiệm kỳ sau -> nhà nước vs dân chịu)
cứ bảo làm sao bọn ngân hàng chúng chia tiền thưởng khủng

mình cũng đang rút từ sacombank từ hôm 25/08 chưa về.Bác cho hỏi mang cái gì ra bảo nó vậy?
dkm bọn này gọi cho nó thì cứ bảo ko biết phải hỏi bên chuyển. Mà bên chuyển tiền là paypal thì gọi lên nó bảo chuyển xong từ 27 rồi

mình cũng đang rút từ sacombank từ hôm 25/08 chưa về.Bác cho hỏi mang cái gì ra bảo nó vậy?
dkm bọn này gọi cho nó thì cứ bảo ko biết phải hỏi bên chuyển. Mà bên chuyển tiền là paypal thì gọi lên nó bảo chuyển xong từ 27 rồi
Nếu sacombank bác gọi số 0838469516 máy lẻ 6311 để nó hướng dẫn nhé

Cái kiểu làm ăn này,rườm rà,phiền phức,mai mốt kiếm $ ta bán quách,3 nốt nhạc lấy VND cho lành.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,927
171,005
Latest member
dongquoccuong614
Back
Top Bottom